Q.9 Buổi chiều thỏa mãn cùng 06 Uyên Linh

Lượt xem: 867

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sa Sa La La

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
20
78
49
0 ₿
Cũng lâu rồi mình không đi massage hôm trước đc thằng bạn rủ đi lại còn đc bao nữa nên ngu gì mà không đi
Chạy qua vừa vào quầy thì có Lễ Tân đón tiếp mình và thằng bạn tư vấn chọn hình chọn vé các kiểu chọn 1 hồi mình chọn số 06 bạn mình đi số 20 và 2 thằng quyết định tắm cho nó mát.
Đc bạn nhân viên dẫn 2 thằng lên phòng...vô phòng thay đồ rồi xông hơi tầm 10p mình ra thì đã thấy bé nằm đợi sẵn từ bao giờ...e chào mình rồi kêu ngồi nghỉ 1 lát rồi tắm...trong lúc ngồi đợi thì cả 2 nc với nhau nhưng tay chân bé không hề để mình yên Kkk bé nc rất mặn mà thẹn thùng, bé thuộc dạng dâm ngầm lắm nha anh em

Nc đc 1 hồi thì e kêu qua e tắm cho a nha... E cởi đồ ra lúc này mới thấy đc hết body e...e thuộc kiểu có da có thịt nhưng nhìn cũng cưng gương mặt thì kiểu dâm dâm. Vô bồn thì e vừa tắm vừa trườn thái bj nhẹ rồi cho mình đứng lên e wc từ sau lên trước rất tê nha mấy bác Kkk lm đc 1 lúc với các kiểu ngồi nằm đứng thì e kêu mình ra giường để e lm tiếp ra giường e kêu mình nằm úp lại rồi đổ dầu lên người rồi tiếp tục trườn ngực rồi kế đến là mông rồi bướm lúc này mình mới biết à thì ra chà Nuru là vậy Kkk e típ tục dùng lưỡi đi hết người mình rồi xuống wc nó tê tái hết các bác ạ.... R e kêu mình nằm ngửa lại cũng những động tác như lúc nằm úp nhưng này e dùng cô bé cạ nhẹ nhẹ vào thằng nhỏ ôi thần ơi mình thì yếu mà cạ vậy xíu nữa là out rồi e lướt vài vòng rồi cuối xuống hun ngược lên thằng nhỏ e ngậm nước gì hun mình mà nó the nó tê chịu không nổi...e bj liếm bi các kiểu kèm theo tiếng rên nhẹ nhẹ rồi e quay lại hỏi mình a có muốn 69 k... Mình nói không... tay mình thì sờ nhẹ vào cô bé kích thích 1 xíu chưa tầm 10p thì mình out luôn
Xong xuôi e lau người sơ lại cho mình rồi xin phép đi vệ sinh và lấy đá nóng massage cho mình...phần massage khỏe thì e làm cũng rất tốt đủ lực đủ bài luôn từ bẻ lưng căng cơ chườm đá và túi thảo dược ... Phê nhất là phần massage đầu
Ngồi nc với e 1 lúc thì mình tắm lại và đi về...

Đánh giá chung thì cơ sở sạch đẹp phòng ốc rộng rãi nhân viên nhiệt tình dễ thương sẽ ghé ủng hộ tiếp
Đánh giá riêng thì bé 06 vui vẻ nhiệt tình hơi nhây gương mặt kiểu dâm ngầm, dáng người có da thịt, chiều chuộng hết cỡ, ae nào thích gu vậy thì gặp e nó

KTV 06
V1 vừa tay
V2 hơi có xíu lipic
V3 to tròn êm ak Kkk
V4 cũng ướt át
Tic 600K còn 360K camapro
Tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: Màu Gì and Massage Uyên Linh

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Sa Sa La La đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Màu Gì

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
179
86
12 ₿
chúc mừng bác, hom bữa mình có chạm mặt bé, do bé bận khách, bữa nào ghé thăm hỏi bé nhiều hơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.