Bình Tân Buổi chiều thứ 6 mưa lâm râm cùng bé 68

Lượt xem: 400

Kyororo

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
10
21
23
0 ₿
Chào các bác, em nằm vùng cũng lâu và chỉ trồi lên nếu gặp được bé nào ưng ý nên sẵn đợt này quay lại Dubai Bình Tân (Vì gần nhà mà chùa nhà hông thiên nên em hay đi Dubai Q1 hơn) nên xin mạn phép gửi các bác về bé 68 mới.
Đúng hôm cuối tuần mà trời lại mưa nên em quyết định thay vì về thẳng nhà thì tấp qua Dubai Bình Tân luôn. Lâu rồi không ghé nên cũng hơi ngộp khi nhìn qua ipad thì quá trời các bé, mà bé nào cũng 10 phân vẹn 10 nên khá phân vân. Nhưng chợt nhớ mấy bác đang khen bé 68 có đôi chân xịn lắm nên em chọn bé.
Đánh giá bé nói chuyện lễ phép, dễ gần và có chút tinh nghịch của tuổi teen. Mặt baby dễ thương và dáng thì siêu đẹp rồi, như người mẫu.
Về phần khỏe thì bé làm rất bài bản, có lực bao gồm cả bẻ xương, ấn huyệt, nghe rôm rối mà sướng cả tai các bác ạ. Bé còn hỏi thăm xem có đang nhức mỏi chỗ nào không để bé tập trung chổ đó hơn. + điểm cho sự chu đáo của bé.
Phần mệt thì chắc do bé còn mới nên tùy gu thẩm của mỗi huynh nhé, riêng em thì thích kiểu nhẹ nhàng mới lớn của bé, cứ nhẹ nhàng và tình cảm, từ từ xong dồn dập như 2 người đang yêu nhau. Mà chắc cần các anh có kinh nghiệm chỉ bảo cho bé thêm nhiều nữa sẽ càng tuyệt hơn. Hi vọng bé sẽ phát huy trong tương lai.
Chỉ có hơi tiếc là đợt này em đi trúng phòng bị hư vòi nóng lạnh nên nước ra không đủ ấm, mà trời thì mưa nên vô bồn lạnh sun vòi là có thiệt =.=

Tổng kết
Face: xinh
V1: cam real chính hiệu mới lớn
V2: thon gọn siêu đẹp
V3: săn chắc
Chu đáo, dễ thương và chuyên nghiệp

Tic: 560 (camapro)
Tip: 800

Sẽ sớm quay lại với dàn mỹ nữ còn lại của Dubai Bình Tân

• Like
Điểm cảm xúc: Long Huỳnh

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh chân thành cảm ơn Anh đã tin tưởng chọn Dubai Bình Tân làm nơi trải nghiệm những khoảnh khắc thăng hoa đầy đê mê và ngọt ngào. Thay mặt Dubai Bình Tân, Long rất xin lỗi anh và sự cố đang tiếc này. Anh cho Long hỏi không biết mình qua thăm Dubai Bình Tân vào thứ 6 hay thứ 7 ạ

Kyororo

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
10
21
23
0 ₿
Thứ 6 á huynh, sr hỗm rày mình ko online