Bình Tân Buổi chiều thứ 7 cùng bé số 11

Lượt xem: 912

Heoquay2022

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/7/22
Chủ đề
7
10
5
0 ₿
Bé bước vào ngồi xuống bên mình tâm sự nhưng bé cứ nghịch ti của mình, mình 1 tay sờ ngực bé, tay còn lại sờ vào cô bé của bé, bé nhắm mắt vừa rên nhẹ
Nghịch 1 lát mình và bé vào bồn tắm, bé tắm rất kĩ, bé dùng đường lưỡi đi hết mọi ngóc ngách trên cơ thể mình, bé cạ ngực bé vào ngực mình cảm giác rất thích, rồi bé đi xuống thằng e của mình, bé dùng lưỡi đi đường quyền với thằng em của mình, làm mình có 1 cảm giác lâng lâng, mình cũng khám phá ngược lại không thể tha bé được, cũng sờ nhẹ nhẹ thấy cũng ướt nhẹp, nước nôi khá nhiều. Rồi bé làm mình bắn shot 1 trong sự sung sướng.
Về phần massage khoẻ, mình đánh giá là tốt, đủ lực, đủ bài
Tiếp đến là phần massage Thái , bé đi lưỡi từ chân lên đùi rồi đến ngã 3, liếm bi làm tê điến cả người, bé đổ dầu lên có cảm giác lạnh lạnh, và rồi bé dùng cặp ngực trườn tới lui, xoay đủ kiểu, em trườn rất chuyên nghiệp và cũng cạ v4 hơi bị phê nha, làm xém out mấy lần, hên dừng đúng lúc, nên kiềm chế được. Lúc em đang mải mê chăm sóc thằng em của mình, mình cũng tranh thủ phá ngược lại cô bé. Rất mềm, thơm và ẩm ướt. Mình còn nhớ rất rõ lúc mình out lần 2 cũng chính là lúc tay mình bị cô bé của em làm cho ướt đẫm, kèm theo đó là những tiếng rên nhè nhẹ đầy kích thích.
Bé tắm lại cho mình sạch sẽ, mình và bé tâm sự 1 lát, mình hỏi bé hát cho mình nghe được không, bé hát cho mình bài hoa bằng lăng, bé có giọng hát rất hay. Vừa được thưởng thức phần nhìn vừa được thưởng thức phần nghe, hẹn gặp lại bé ngày không xa.
Face đẹp
V1 hệ cam rất vừa tay
V2 có eo đẹp
V3 sướng nói ko nên lời
V4 càng thọc sâu càng sướng
Tic 1200 còn 840 ( tổng quản lý)
Tip 1700
Lễ tân và locker: 50k
Bảo vệ 20k

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
chúc mừng bác tip 1tr7 là biết bác ưng bé ra sao rồi :big-smile:

Ca Noc

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
14
87
58
0 ₿
"Tiếp đến là phần massage Thái , bé đi lưỡi từ chân lên đùi rồi đến ngã 3, liếm bi làm tê điến cả người, bé đổ dầu lên có cảm giác lạnh lạnh, và rồi bé dùng cặp ngực trườn tới lui, xoay đủ kiểu, em trườn rất chuyên nghiệp và cũng cạ v4 hơi bị phê nha, làm xém out mấy lần, hên dừng đúng lúc, nên kiềm chế được. Lúc em đang mải mê chăm sóc thằng em của mình, mình cũng tranh thủ phá ngược lại cô bé. Rất mềm, thơm và ẩm ướt. Mình còn nhớ rất rõ lúc mình out lần 2 cũng chính là lúc tay mình bị cô bé của em làm cho ướt đẫm, kèm theo đó là những tiếng rên nhè nhẹ đầy kích thích."
Sao bác copy bài của mình thế, nên đi trải nghiệm thực tế đi bác

• Wow
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,646
30 ₿
ý đọc thấy đoạn này giống nè, có mùi đạo văn nhẹ

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
379
119
Tân Phú
0 ₿
Đìu hay quá vậy ta, y chang luôn kk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Tặng @Heoquay2022 cái thẻ vàng ! 1 lần nữa là chia tay nhau nhé =)))

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Ca Noc and Cung Thủ