Buổi chiều thư giãn cùng 168 Lộc phát- Ozawa quận 10

Lượt xem: 1,210

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kenn@

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
23/11/20
Chủ đề
8
60
8
0 ₿
Chào toàn thể ae ngày cuối tuần vui vẻ,

Cả tuần cày cuốc giao hàng, ê ẩm nhứt mỏi cả người vô tình chạy ngang Ozawa nên lủi vô thư giản gân cốt. Được em tiếp tân vui vẻ nhiệt tình tư vấn các gói, mình chọn gói 700k, sau một hồi lướt ipad mình chọn số 168 lộc phát với hy vọng tuần mới sẽ gặp nhiều may mắn.

Vào phòng xông hơi một lúc thì nghe tiếng gõ cửa cốc..cốc.. em bước vào với nụ cười trìu mến kèm tiếng “chào anh” nghe ngọt làm sao. Em mời mình ngồi nghỉ uống nước trong khi em lau khô người mình, mình cũng không quên lén nhìn cặp bưởi của em đong đưa qua lại trước mắt.
Em mời mình vào bồn tắm, em hỏi mình thích loại sữa tắm nào? mình chọn lifeboy, em tắm mình từ trên xuống dưới không chừa một chỗ nào, đặc biệt là thằng em mình được em nó xoa xoa muốn ngốc đầu dậy phọt vào miệng em. Em hỏi mình muốn shot 1 trong bồn hay trên giường, cả tuần cày cuốc trên chiếc xe nên chân đứng không vững, mình chọn sang giường shot 1 cho lành.
Em dìu mình sang giường, em thoát y để lộ cặp ngực khủng và bắt đầu bằng đường lưỡi trên đầu thằng em rồi vuốt xuống 2 cặp trứng cút, tiếp tục là màn bj nhẹ nhàng, đều đặn, tay mình tìm đến cặp ngực khủng và mềm mại của em xoa.. xoa…, sau 5 phút cầm cự mình đành bắn pháo hoa chào thua đường lưỡi mềm mại của em.

Phần massage khoẻ, em massage đầu và toàn thân cho mình, rồi chuyển sang massage đá nóng gân cốt mình như được thư giãn phục hồi sau một tuần rã rời, phải nói tay nghề phần khoẻ của em khá tốt. Em cho mình đi du lịch thái bằng cặp bưởi khủng, ngực của em lướt trên thân thể mình từ chân lên đến mặt (xém ngộp thở) mình cũng không quên thưởng thức cặp ngực mềm mại của em. Và chuyện gì đến đã đến, em trườn xuống thằng em của mình đã dựng đứng chờ cái lưỡi mềm mại của em đong đưa, bj, nút cặp trứng của mình, sau 10 phút tận hưởng đường lưỡi thằng em của mình cũng phải oà khóc trong sung sướng.
Em dìu mình sang bồn tắm lại, sau đó hai anh em ngồi trò chuyện một lúc rồi tạm biệt em trong hạnh phúc.

Csvc: 8,5 đ
V1: 8,5 đ bưởi năm roi trở lên.
V2: 6 đ
V3: 7đ
V4: không check nên không quánh giá.
Tổng cộng: vé như trên + tip=tic..k
phục vụ 20k café.
P/s: Gu mình thích đầy đặn, nên bạn nào thích mình dây cây cảnh vui lòng miễn bình luận.

Leenguyen

Tập Sự
Bé Thích Massage
21/2/19
Chủ đề
0
78
8
40
0 ₿
Mừng bác tê tái với một bé tay nghề cao... một like cho bác

tobisu

Tập Sự
Bé Thích Massage
24/3/19
Chủ đề
0
94
7
29
0 ₿
Thấy các bác hay report bé này nhiều. Không biết có chương trình gì để gặp em nó sớm không hehe

tronybao

Tập Sự
Bé Thích Massage
21/3/19
Chủ đề
0
83
8
32
0 ₿
Ùi , 168 thì kĩ năng thần thánh rồi, thích hợp cho các bác thích skill cao cường

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.