Buổi chiều thư giãn cùng 59 – Adam Gò Vấp

Lượt xem: 1,015

Kenn@

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
23/11/20
Chủ đề
8
60
8
0 ₿
Chào toàn thể các ae,

Biết đến diễn đàn đã lâu nhưng mình thì hơi dốt công nghệ nên sau một thời gian tìm tòi mới biết cách tham gia diễn đàn và viết bài. Mình đi cách đây vài ngày rồi bây giờ mới có thời gian viết bài chia sẻ trải nghiệm (lần đầu viết bài ae có gì ủng hộ và bỏ qua nếu có sai sót nhé).

Buổi chiều tà sau khi giao hàng xong cho khách, trong cái nóng và kẹt xe chợt thoáng thấy Adam nên lủi xe vào thư giản sau một ngày rong ruổi. Được reception tư vấn nhiệt tình các gói (thái, osen,..) và đang có chương trình giảm giá từ app Camapro nên chọn ngay vé 700k.

Bước vào phòng, cơ sơ vật chất vừa được nâng cấp nhìn sang trọng và sạch sẽ. Sau một hồi xông hơi thì bé cũng bước vào với lời chào dễ mến. Bé lau khô người và mời mình uống nước ngồi nghỉ và trò chuyện một lúc rồi bé dìu mình vào bồn tắm, bé tắm mình kỹ lưỡng, sạch sẽ như để trút bỏ bụi trần sau một ngày rong rủi, bé nâng niu thằng em của mình như nâng trứng bé còn thoa x-men và vuốt trụ thằng em của mình xém nữa out. Trận thuỷ chiến shot 1 bắt đầu với kỹ năng đá bi và đường lưỡi ma thuật, bé bj một cách nhiệt tình, thỉnh thoảng bé nút sâu muốn lút cán thằng em, …ôi cái cảm giác thằng em nằm sâu trong miệng em ấm áp và mềm mại với cái lưỡi ma thuật. Sau 5 phút cầm cự đành bắn pháo hoa chào thua em trong sung sướng, bé mỉm cười đắt chí vì đã làm thằng em của mình khóc trong sung sướng. Bé tắm lại nước nóng và thoa một ít x-men lên thằng em mình lần nữa, …ôi cái cảm giác được vuốt trụ nó mê ly làm sao không tả nổi đành lim dim cặp mắt thưởng thức.

Bé mời mình sang giường với màn massage khoẻ đá nóng, gối thảo dược để phục hồi sức sau trận thuỷ chiến vừa rồi. Những cú nhấn nguyệt của bé như đã thông kinh mạch gân cốt của mình đã bao ngày tắt nghẽn do ngồi xe nhiều. Hiệp 2 bắt đầu bằng màn du lịch Thái với cặp ngực cỡ D mềm mại làm sao, màn sấp với cặp ngực hoà quyện vào mông của mình ta nói nó phê phê…lạ kỳ. Bé lật ngửa mình lại, với màn kẹt xúc xích thằng em một lần nữa được trải nghiệm cảm giác vuốt trụ nhưng lần này không phải là chiếc lưỡi ma thuật mà là cặp bưởi cỡ D mềm mại nó là lạ làm sao ak… cặp ngực của bé trườn tới môi mình, không bỏ lỡ cặp bưởi ngon này mình bú lấy bú để như được trở về tuổi thơ, bé cũng lim dim cặp mắt với tiếng rên khe khẽ như đang tận hưởng đường lưỡi thèm thuồng ham bú của mình (mình xém ngột thở với cặp bưởi của em). Bé từ từ trườn đến thằng em đã dựng đứng nãy giờ như chờ đợi cái lưỡi điêu luyện từ em và một cái ngặm sâu của em đã làm phê tới tận não chỉ biết lim dim đôi mắt thưởng thức kỹ năng lưỡi và bj của bé, và chuyện gì đến đã đến sau 10 phút tận hưởng và cầm cự mình đã lần nữa đầu hàng và thằng em khóc trong sung sướng. Bé tắm lại cho mình kỹ lưỡng, ngồi trò chuyện thêm một lúc mới biết bé số 59. Một buổi chiều với bao mệt mỏi đã được rủ bỏ tại Adam thay bằng cảm giác sung sướng và hạnh phúc.

Csvc: 9 đ sang trọng, sạch sẽ.
KTV 59:
V1: 8,5đ lợi thế của em ở điểm này
V2: 6 đ
V3: 7đ
V4: từ xưa giờ mình đi massge không thích khám phá V4 nên không có quánh giá nhé.
Tổng cộng: vé như trên + Tip = Tic …kkk

p/s: số 59 không dành cho các mem thích mình dây cây cảnh, gu mình thì thích đầy đặn (gu mỗi người mỗi khác nhé, miễn bình luận).

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
dạ thay mặt bé cũng như anh em cơ sở xin cám ơn a đã ghé ủng hộ ạ, nếu có gì sơ sót trong quá trình phục vụ a mong a thông cảm bỏ qua ạ, hẹn gặp lại a vào dịp gần nhất a nhé!!!