Buổi chiều thú vị với số 16 mới tại PA

Lượt xem: 954

Thanh Long 90

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/1/20
Chủ đề
2
17
12
35
0 ₿
Cũng lâu rồi mình không đi massage hôm trước đc thằng bạn rủ đi lại còn đc bao nữa nên ngu gì mà không đi
Chạy qua vừa vào quầy thì có 2 bé Lễ Tân xinh xắn đón tiếp mình và thằng bạn tư vấn chọn hình chọn vé các kiểu chọn 1 hồi mình chọn số 16 bạn mình đi số 18 và 2 thằng quyết định Onsen cho nó mát
Đc bạn nhân viên dẫn 2 thằng lên lầu 1...vô phòng thay đồ rồi xông hơi tầm 10p mình ra thì đã thấy bé ngồi đợi sẵn từ bao giờ...e chào mình rồi kêu ngồi nghỉ 1 lát rồi tắm...trong lúc ngồi đợi thì cả 2 nc với nhau nhưng tay chân bé không hề để mình yên Kkk bé nc rất nhây và chịu khó nhập vai lắm
Nc đc 1 hồi thì e kêu qua e tắm cho a nha... E cởi đồ ra lúc này mới thấy đc hết body e...e thuộc kiểu có da có thịt nhưng nhỏ con nhìn cũng cưng gương mặt thì kiểu dễ thương Vô bồn thì e vừa tắm vừa trườn thái bj nhẹ rồi cho mình đứng lên e wc từ sau lên trước rất tê nha mấy bác Kkk lm đc 1 lúc với các kiểu ngồi nằm đứng thì e kêu mình ra giường để e lm tiếp ra giường e kêu mình nằm úp lại rồi đổ nước tinh dầu gì lên người rồi tiếp tục trườn ngực rồi kế đến là mông rồi bướm lúc này mình mới biết à thì ra chà Nuru là vậy Kkk e típ tục dùng lưỡi đi hết người mình rồi xuống wc nó tê tái hết các bác ạ.... R e kêu mình nằm ngửa lại cũng những động tác như lúc nằm úp nhưng này e dùng cô bé cạ nhẹ nhẹ vào thằng nhỏ ôi thần ơi mình thì yếu mà cạ vậy xíu nữa là out rồi e lướt vài vòng rồi cuối xuống hun ngược từ wc lên thằng nhỏ e ngậm nước gì hun mình mà nó the nó tê chịu không nổi...e bj liếm bi các kiểu kèm theo tiếng rên nhẹ nhẹ rồi e qay lại hỏi mình a có muốn 69 k... Mình nói không... tay mình thì sờ nhẹ vào cô bé kích thích 1 xíu chưa tầm 10p thì mình out trong miệng của e luôn
Xong xuôi e lau người sơ lại cho mình rồi xin phép đi vệ sinh và lấy đá nóng massage cho mình...phần massage khỏe thì e làm cũng rất tốt đủ lực đủ bài luôn từ bẻ lưng căng cơ chườm đá và túi thảo dược ... Phê nhất là phần massage đầu
Ngồi Nc với e 1 lúc thì mình tắm lại và đi về...
Đánh giá chung thì cơ sở sạch đẹp phòng ốc rộng rãi nhân viên nhiệt tình dễ thương sẽ ghé ủng hộ tiếp
Đánh giá riêng thì bé 16 vui vẻ nhiệt tình hơi nhây gương mặt kiểu dễ thương dáng người có da thịt ae nào thích gu vậy thì gặp e nó
V1 vừa tay
V2 hơi có xíu lipic
V3 to tròn êm ak Kkk
V4 cũng ướt át
Tip bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: cuarangme and kehuydiet6

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17