buổi chiều tung hứng 09 ozawa gv

Lượt xem: 2,290

Bò Xào Mì

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/5/18
Chủ đề
5
9
9
0 ₿
Mới đi cafe với gấu bên gv xong thì chợt nổi hứng. Thế là dừng xe tấp ngay vào lề để định hình coi mình gần nơi nào. Mất 30s sau thì định vị xong, nhắm thẳng 1 hướng về ozawa mà tiến.

Vào đến nơi lập tức làm thủ tục, xong xuối thì lao thẳng lên phòng. Chả là bên này nhiều người quen nên cũng hơi ngán. Nhưng nổi hứng giữa chừng biết chạy đâu. Thế là tả xung hữu đột thôi.

Lến phòng mới là điều thú vị nhất. Ngồi bâng quơ đợi em. Lòng nôn nao. Cũng không hiểu vì sao nữa. Em rồi cũng tới, tiếng gõ cửa vang lên kèm theo sự hồi hộp của mình. Một em gái trẻ trung bước vào. Coi như bước đầu thành công một nửa. Ít nhất thì hôm nay đi không gặp cá xấu, cá mập. :D

Em trò chuyện một lúc và mình cũng biết em mang số 9 bên ozawa. Vừa ngồi trò chuyện vừa vuốt ve cặp đùi của em. Ngon nha mấy bác. Nếu chấm sơ qua

V1: 7đ

V2: 8đ

V3: 7đ

Thì cặp đùi cho luôn 9 đ nha mấy bác. Mà chắc gu mỗi người một khác ah. Mình thích mông vs đùi.

Em tắm cho mình xong thì bắt đầu mần thịt. Mà mình chủ động mần thịt em trước, từ lúc em bước vào phòng cơ. Nên tắm xong là em cũng hiểu làm gì tiếp theo ah, không cần dài dòng luôn. Đặt mình lên giường đầu tiên là lấy tay vọc chym mình trước. Rồi đi lưỡi nhẹ nhàng. Mình thì khám phá đều đều, vì hôm nay có hứng thật mà. Bất ngờ nữa hình như nay em cũng có hứng. Mình sờ đến đâu em run rẩy đến đó. Rồi cứ vậy cũng đến lúc em mần thịt. Em hôn nhẹ lên đầu thằng em rồi từ từ ngậm sâu dần. Sau đó Bj tăng tốc mãnh liệt, cuối cùng là out trong sung sướng.

Em nằm lại chơi với mình, rồi đưa mình xuống quầy. Xuống quầy xong mình leo lên xe đi một mạch, do sợ đụng mặt người quen. Hahahaha. Hẹn em lần sau tái ngộ.

Bé gà rừng

Tập Sự
Bé Tập Massage
31/8/18
Chủ đề
0
12
4
34
0 ₿
E phải ghé luôn mới đc!

TônSung