Tân Phú BUỔI CHIỀU VUI VẺ CÙNG EM 15 TIẾN THẮNG

Lượt xem: 1,024

Boyz310

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/2/22
Chủ đề
1
4
0
0 ₿
Tình hình là chiều nay sau 1 buổi làm việc căng thẳng mình quyết định tìm 1 chỗ để thư giản ở khu vực Tân Phú thì nhớ đến 2 cái tên Windy và Tiến Thắng. Thấy anh em đánh giá bên Windy nhiều rồi mà bên Tiến Thắng thấy ít bài nên quyết định thử bên Tiến Thắng.
Cơ sở nằm trên đường Tân Kỳ Tân Quý. Mình đến lúc 16h30, nhớ có bác trên đây review là trước 17h thì giảm 50% giá vé nhưng khi đến nới hỏi locker thì bảo là hết trương chình rồi. Thấy có vẻ buồn buồn rồi. Sau đó bạn locker kêu anh đợi tý gọi điện thoại cho chủ cơ sở thì được báo là giảm 200k. Thôi kệ có giảm là được mình cũng chẳng kì kèo chọn ngay gói nuru 2.
Sau khi mua vé xong thì được locker báo nằm phòng thư giản đợi xíu để chuẩn bị. Sau khi đã chuẩn bị xong thì locker báo mình lên và dặn dò các dịch vụ mà mình được hưởng nếu không đủ thì báo em . Thấy ok tip cho 50k dặn cho mình em nào ok xíu nhé.
Sau khi lên phòng thay đồ các kiểu xong xuôi thì bé KTV vào chào mình. Ấn tượng đầu tiên là dáng người nhỏ nhắn mặt mũi dễ nhìn ( theo mình đánh giá nhé). Sau khi xông hơi các kiểu xong thì mình ra với bé tắm chung. Phần này thì khá ổn, bé làm đủ các tư thế kích thích trong bồn và rất chịu trò chuyện với mình. Thích hợp cho bác nào thích nói chuyện. Sau đó thì bé dùng miệng vừa kích thích vừa hun cho mình sướng không còn gì để tả. Thế là out lần 1.
Về phần massage mình đánh giá trung bình . Đủ bài bản có chườm đá nóng các kiểu. Xong lại lật mình lên dùng người bé massage cho mình. Lại lên tập 2 thế là bắt bé làm tình kích thích các kiểu cuối cùng out trong tư thế 69.
Kết thúc 1 buổi chiều đê mê cùng bé 15 . À, bé có giọng miền nam pha một chút giọng bắc nghe rất hay nhé anh em.
- Đánh giá ( quan điểm riêng)
CSVC: mọi thứ ok phòng óc đẹp, chỉ có điều lúc mới vào bé KTV lọ mọ mở cái phòng xông hơi 1 lúc lâu mới nóng.
Bé 15:
Vòng 1: nhỏ ( hàng thật) bóp còn khá cứng chưa nhão.
Vòng 2: eo ọt mình dây các kiểu ( ngon lành)
Vòng 3: hơi bé một tý ( to chút nửa là ngon lành)
Thiệt hại: 800k vé ( KM 200k). TIP: 1tr. Locker 50k

Có cơ hội sẽ quay lại tiếp tục khám phá các số khác để review cho anh em.