Buổi Chiều Vui vẻ với em 28…

Lượt xem: 3,816

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

QYN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/19
Chủ đề
3
39
16
33
0 ₿
Ngồi Ngoài đường đi cf quanh khu gv 2-3 chập gặp trời có dấu hiệu chuyển mưa thì e nhanh trí , lên diễn đàn xem chỗ nào gần nhất để giải toả sẵn né mưa luôn, E vội lên xe chạy qua Dubai GV , chạy ngang thấy đóng cửa e nt cho quản lý thì ,được biết hôm nay hoạt đông chi nhánh 1 ở MS ánh dương , Hơi tuột mod xíu nhưng mà lỡ đi rồi không lẻ quay về anh quản lý lại bonus cho cái cod giảm 30% thì chần chờ gì e qua luôn . Sau 1 hồi làm thủ tục thì e được dẫn lên phòng , khác vs ở ngoài sập xệ bên trong phòng ốc khá sạch sẽ theo quan điểm của em 9/10 điểm..E cũng không yêu cầu ràndom , Vội chờ phòng xong hơi nóng e vào xông cho khoẻ , thì tầm 10p sau e thấy đèn bị mờ dần thì ra em nó bước vào ngồi sẵn…
Bước ra thì e cũng cười rồi chào hỏi khá thân thiện..Lau mình thì bé bảo vào bé tắm cho , bé tắm khá kỹ nhất là thằng nhỏ của em, e thấy là nay là em sẽ dc em nó chăm sóc kỹ rồi,
Sau đó tới màn ms khoẻ e đấm bóp cũng lâu nhưng gái mới lớn vui vẻ hoà đông thì ba vụ này vu vi bỏ qua hết 8/10
Đang ms tự nhiên ngưng lại e thì đang nằm phê bổng nhiên e thấy bé xà xuống lưỡi đê mê tai e 2 quả bồng đào chà xuống lưng cảm giác phê ko tả được, sau đó tới lượt em đi lưỡi tê tái thằng em nút liếm trứng đi lưỡi toàn thân sau đó wet trụ bj 100% làm thằng em nhiều phen muốn phọt cầm cự 1 lúc tranh thủ hái đào thưởng thức body nóng bỏng của em đặt biệt da vẻ rất mát làm e táy máy tay chân rờ mông rồi tuyệt chiêu móc lốp , nay có vẻ thời tiết thay đôi bé sụt xịt nên nước nôi ko nhiều sau hơn 5-7 phút thằng em mới chịu khuất phục trong sung sướng thỏa mãn sau 1 shot , Quá ưng cái bụng nên e hỏi số thì dc bé bảo số 28 về mà vẫn còn nhớ bé 28 nên tại hạ viết rp hi vong ae ủng hộ bé. Nhất định sẽ quay lại ngày gần nhất …
Csvc: 9/10
Phục vụ : 10/10 về còn hỏi han mặc dù e thấy cơ sở còn khá đông..
Bé :
V1 :9/10 theo cảm nhận là vừa vặn núm hồng
v2: 8/10 chắc hậu dịch chưa có làm nhiều
v3 : 9/10 mông vừa vặn da thịt mát mẻ
v4 : 9/10 khít êm nhưng ít nước chắc do đang bệnh
Tip+Tic

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Mấy bé kiểu sống sót qua dịch phải làm nhiệt tình 120% mới đc :D mấy a cũng khó khăn lắm nhưng vẫn chung tình tìm e đó kkk.

QYN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/19
Chủ đề
3
39
16
33
0 ₿
nói vậy chứ những bé mình đi lần đầu ít bé nào nhiệt tình lắm từ lần 2-3 thì mới khác , nhưng e thấy bé oke chia sẽ cho bé thôi

WinSG

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/11/21
Chủ đề
0
47
17
0 ₿
Mình thì ít đi khu vực gò vấp..chủ yếu quanh quẩn trung tâm SG Q10, Q5 nhưng nói chung may mắn là toàn gặp các em làm khá OK chưa bị gặp mấy em làm cho có lệ.

QYN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/19
Chủ đề
3
39
16
33
0 ₿
chắc bác đi vé cao còn mấy chỗ vé thái , vs minh đi chỗ csvc tốt thì quản nv tốt ít bị , chứ xỉn quẹo đại có mà sụp hầm làm cho có lệ quài chứ gì hjhj

QYN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/19
Chủ đề
3
39
16
33
0 ₿
đi mấy quán ko nằm trong diễn đàn csvc ko tốt dễ bị lắm nhất là vùng ven như hm q12

WinSG

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/11/21
Chủ đề
0
47
17
0 ₿
OK bác !! bình thường mình đi thường chọn hơi kỹ tra cứu tìm hiểu rồi mới đi...với lại đa phần mình đi những lúc tỉnh táo còn say sỉn quá ít khi đi lắm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.