Q.1 Buổi cuối cùng lên mây cùng em 107

Lượt xem: 5,297

checkerVN

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
14/11/20
Chủ đề
1
105
40
0 ₿
Tình hình là đi buổi cuối hôm đóng cửa mà nay mới có dịp viết bài

Trời nắng nóng buổi trưa nghe tin 18h đóng cửa massage nên phải chạy xả lũ bữa cuối, tình cờ lên q1 thì thấy Queen mới mở cửa chẹ luôn.

Vừa vào thì locker hỏi vé nên đẩy luôn vé osen tình yêu, nằm chờ tầm 15P cô chủ có bảo lên phòng chờ gọi bé ngon tươi lên vui vẻ. Ngẫu nhiên thì trúng em 070

Face: 8/10
V1: 9/10
V2: Con kiến
V3: 8/10
V4: 9/10

Kĩ năng thì tuyệt vời, vừa vô em có cầm theo chai nước để mình thêm nước, xong xuôi phần xông hơi thì ra em lau hết cả người.
Vào bồn tắm em bắt đầu dùng đôi bàn tay bé nhỏ đi hết người mình rồi dùng lưỡi từ trên xuống dưới từ trong ra ngoài, trong bồn khó out nên mình có chủ động bảo bé ra giường cho dễ

Phần massage khoe thì mình chấm 8/10

Tiếp tục lần 2 massage mệt thì đây mới gọi là điêu luyện tuyệt đỉnh cao của sự sung sướng nè các bác, bé đi thèo đường lưỡi, tay thì dựa vào nêm, lưỡi thì liếm mông thì chống lên như đang khom xuống để tìm trái gì đó hình như trái chuối thì phải. Đường lưỡi của bé dẫn vào đường sướng nó tê tê mê mê. Tay mình lại xoa vào đùi và hai trái đu đủ da vàng của bé, nó dài lòng thòng như hai trái mướp vậy. Nghĩ lại cảm giác đó mà cao trao máu dê vẫn còn sôi sục sung sướng vô bến các bác
Mất nước mà trong thời gian mất thì em cũng chủ động massage khoẻ thêm tí nên cũng thoải mái nên chấm dịch vụ +1
chắc chắn sau dịch gặp lại em.

tổng:
Tic: 900 còn 630
Tip: 1xxx
Locker: 70k

checkerVN

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
14/11/20
Chủ đề
1
105
40
0 ₿
anh Mod nào giúp mình chỉnh sửa bài viết em 107 với, mình nhớ nhầm số

• Like
Điểm cảm xúc: Lão_Bạch

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
Mừng bác hốt hụi chót đc ngon trym hehe...

• Like
Điểm cảm xúc: checkerVN

1Sở Lưu Hương1

Binh Nhất
Bé Thích Massage
21/2/21
Chủ đề
4
54
17
0 ₿
Bác tả v1 lủng lẳng như bưởi trên cây đung đưa theo gió chứ tả lòng thòng như 2 quả mướp tội em nó vcl haha

• Like
Điểm cảm xúc: checkerVN