Quận 1 Buổi cuối tuần vui vẻ bên em 36

Lượt xem: 1,059

Bé Cỏ

Bé Tập Massage
8/12/20
12
5
Sau một tuần làm việc mệt mỗi rủ bạn bè ra làm vài chai nhưng ai củng có việc riêng nên thôi đi chạy về nhà trên đường đi cứ không nhậu thì đi xã stree thôi tiện đường mình ghé kim huy luôn

Vừa vào chạy thẳng xe xuống hầm có người bấm thang máy lên lầu 6 , bước ra khỏi than máy là nguyên một bầu không khí khác hẳn bên ngoài lễ tân phục vụ rất vui vẻ chào anh kiểu thân thiện làm sao đâu Cảm thấy thích thích chổ này rồi đó

Sau đó mình lại quầy bé lễ tân tư vấn tận tình các gói dịch vụ suy nghỉ một hồi thì mình thử gói onsen 1 luôn

Phòng ở đây sạch sẽ nhìn sang trong làm sao đâu cái giường tròn chà bá luôn bồn tắm thì rộng rãi

Mình vừa bước vào xong khoảng 10p thì em vào dáng dấp. Xi teen giọng nói nhẹ nhàng ấm áp chào anh em kéo mình lại ghế lao người cho khô rồi nhồi nch khoảng 5p mà thằng em nó cứ cương cương lên

Ôi trời bước vào bồn em nude tắm chung với mình em kì cọ mút cái đầu ti xong rồi em mút tới thằng nhỏ luôn em làm tình rất chuyên nghiệp hơn ny nữa hehe no đùa trong bồn một lát rồi mình ra giường

Masage khoẻ em đấm đủ lực có đá nóng với túi thảo dược đầy đủ

Masage mệt

Em dùng cặp cam đi với chiếc lưỡi siêu phẩm đi đến đâu thì rô người đến đó em thư giản kèm theo tiếng rên in ổi 69 đồ các kiểu được tầm 5p gì đó mình chịu không nổi out luôn

Em mang kí hiệu 36

Face :7 đ nhìn dễ thương giọng nói ngọt ngào

V1 : tròn vừa tay săn chắc

V2 :thon gọn

V3 căng tròn mịn màn sờ rất phê

V4 sạch sẽ gọn gàn thơm mút thì em có cảm giác rất phê

Tổng thiệt hại tic 900 quá hài lòng nên sẳn 1xx luôn

Các bác nên thử đi xứng đáng lắm đó hehe

• Like
Reactions: Massage Kim Huy
Mở ảnh nền