Q.7 buổi massage sung sướng sau trận banh cùng bé 25 so cute

Lượt xem: 935

bát giới bốc lửa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
5
104
50
0 ₿
dạo này hưởng ứng tinh thần banh bóng thì buổi chiều phòng mình và phòng kế bên có kèo cược banh bên nào thua bao bên còn lại , sau 2 hiệp căng thẳng thì chốt lại kết quả hòa 1-1 thêm hết giờ sân vừa nên thôi ai đi thì đi không đi thì về , mấy ông rủ qua bên sala chơi, thấy cơ sở vật chất với nhân viên ngọt nước nên mình ok rồi chốt đi luôn , anh em lên xe nối đuôi nhau qua tới tiệm , may khúc đó sớm mà mấy bé vô cũng đủ nên thoải mái chọn mình dành trước bé 25 mấy ông kế bên cũng thích bé nhưng mình chốt trước nên ngậm ngùi chọn bé khác

sau khi thanh toán vé rồi trình code camapro xong thì mình được đưa lên phòng trước , vừa đi vừa hồi hộp , nhìn bé nhỏ nhắn xinh xắn đúng gu tôi luôn, lên phòng lột đồ xông hơi trước mấy cái kia tính sau , ngồi xông xíu là bé vô mình cũng vừa thấy ổn nên chui ra luôn , ấn tượng về bé 25 là khuôn mặt xinh đáng yêu
v1 hệ cam vừa tay
v2 thon gọn ôm 1 tay là hết
v3 săn chắc tỉ lệ body quá đẹp
v4 nước nôi tràn trề
xông hơi xong bé lau người rồi xà vô lòng mình ôm liền , vừa nói chuyện lâu lâu lại được cái hôn má , quá đã tám xíu rồi vô tắm bồn , bé và mình vừa vào bồn cái là em đè mình ra tắm rửa sạch sẽ xong là bé dùng lưỡi đi lướt 1 vòng quanh người mình liền , mà vừa liếm người vừa liếm tai vừa thở hổn hển da gà da vịt tự nhiên nổi hết cả lên , mình cũng tranh thủ sờ mó lại liền , vừa mò bé vừa rên nhè nhẹ , tiếng không quá công nghiệp nghe như em đang sướng thật , nhìn bé đang định bj thì mình bảo qua giường đi em , ngâm lâu cảm lạnh hehe

nghe như rò trúng đài bé lấy khăn lau người cho mình rồi lên giường nằm để bé làm tiếp những gì còn dang dở , em vớ lấy chai dầu đổ lên người từ từ dùng 2 trái cam đi từ lưng xuống chân rồi từ chân lên lưng và tất nhiên không thể thiếu màn 69 huyền thoại , vừa húp sò vừa được nghe những âm thanh rên ư ử rồi thằng em lại càng được chăm sóc đặc biệt kiểu này thì đố ai nhịn được , rồi mình cũng bắn luôn

bắn xong bé lau qua người rồi đi vài đường massage khỏe nhẹ nhàng rồi ra về , mà vừa đá banh xong chân hơi mỏi bé bảo bé cân luôn rồi đấm bóp nhiệt tình , bé cute dáng ngon lại còn nhiệt tình quá chừng
tổng thiệt hại
tic 299 - code camapro
tip bằng vé 700

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
246
2,257
1,681
0 ₿
Quá ngon lành rồi, chúc mừng bác

Xà lách

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/12/22
Chủ đề
6
78
49
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nàng thơ 25 thì quá tuyệt rồi, lần nào qua sala mình cũng book 25, không muốn trải nghiệm số khác luôn