Hẹn hò Buổi offline đầy mặn mà.

Lượt xem: 1,776

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Chào anh em, chắc đây là cái cảm nhận hơi bị trễ do dư âm hơi bị nhiều từ buổi offline qua. Đầu tiên L.o.x cũng xin cảm ơn BQT congdongmassage đã đứng ra tổ chức một buổi gặp gỡ anh em rất hoành tráng mà sau bao nhiêu nới l.o.x đến thì đây vẫn như một mái nhà chung của mọi người vậy. Anh em tụ họp, trong không khí chia sẽ về kinh nghiệm đi massage, về các bé được gặp, 5 người chỉ cần mỗi người đi 2 bé thôi thì gặp nhau là ai cũng như là từng đi 10 bé vậy. Những lời chia sẽ rất thật lòng làm l.o.x cũng rạo rực không kém. Sau khi cafe xong thì đến phần chính
Nhậu : Phần này anh em ủng hộ cực nhiệt , phòng ốc ngon lành thêm cái tivi phát nhạc remix , và mấy bé phục vụ tươi rói, cười cười, uống uống , mấy bé rót bia , gắp đá mà đừng sát l.o.x cái mùi gái nó cuốn lên, sau khi xã giao vài câu thì ôm nhẹ em được tý , ui cũng đã phết. Không dừng ở đó, tiết mục game show oan tu ty trận chung kết cực hấp dẫn, tiếp tục thì đến tiết mục mà l.o.x được tham gia
Trò thì đơn giản nhưng để lại một âm hưởng lâu dài, lúc này uống bia không thấy vị nữa do vị chua của chanh và mặn của muối ê buốt, lúc này mà có em nào cho cháo lưỡi chắc mất cảm giác luôn ấy. Mặc dù vào chung kết nhưng cũng không thể lấy được giải đặc biệt, tiếc quá huhuhuhu. Dù vậy vẫn được một chiếc thẻ đen chẹp chẹp không biết anh em nào có hứng đi chung hem keke.
Phần hậu offline
Nhè nhẹ ghé P.A làm vé, nghe tin hành lang có bé 02 mới vào nên cũng men theo vào lúc 10h00 tối gặp bé. Phần review về bé cũng có anhheomap đã nói, riêng l.o.x thì bé này cực hợp gu, nhỏ người , teen ( 18 tủi ), tình cảm, ngoan --- cái này cực ưng, chịu học hỏi, mà l.o.x thì lúc này chỉ thích ôm em cho đã thôi, hẹn sẽ gặp bé dài dài keke.
Thẻ đen chưa phát huy lúc này với bé đâu, sẽ gặp bé phòng .... kakaka
Chúc anh em luôn vui khỏe và đầy sự sung sức nhé.

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Cảm ơn bạn @L.O.X đã đồng hành cùng buổi offline

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
645
528
0 ₿
Thấy AE Offline vui quá trời,tiếc là bận việc nên ko lên gặp AE được,hẹn L.O.X lần sau uống với a nhé !!! :cuteonion4:

• Love
  • Haha
Điểm cảm xúc: biaodai and L.O.X

luyenthuyenchembao

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/10/18
Chủ đề
8
57
18
30
0 ₿
bác l.o.x có dùng thẻ đen không, cho mình được cảm giác một lần dùng thẻ đen với .