World Cup Q.1 buổi tiếp khách trọn vẹn tại Dubai

Lượt xem: 748

Nỗi nhớ cô đơn

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
55
62
0 ₿
dạo này event sôi nổi quá , mà tính mình không tính hên xui lắm nên không chơi, xài app camapro cũng ổn , hôm rồi có mời đối tác đi mát xa tại Dubai Tân Định CODE : CT4BSB , thủ tục thì cũng như mấy chỗ khác , lễ tân check code xong rồi tư vấn các loại vé, mình tính đi bé 79 mà hôm ấy có đối tác nên nhường cho ổng đi , mình đi random .
Lên phòng ngồi chưa xông hơi vì đang hơi say thì bé đã vô , số 19 nhìn kiểu mũm mĩm rất cưng , mấy bác thích mình dây chắc không hợp , mình thì thoải mái nên ok , bé giúp cởi đồ vô xông hơi ngồi 1 tí , bé thì ở ngoài chuẩn bị nước nôi các thứ, mình đi ra bé đã cầm sẵn chai nước đưa mình rồi chu đáo lau người các kiểu, chăm như người yêu chăm nhau rất gần gũi mà vui vẻ nữa .
Vô tắm với bé thì được chăm sóc tận tình, xà bông các kiểu thơm phức xong bé bắt đầu mơn trớn mình nhẹ nhàng , mình còn chút men nên nằm hưởng thụ chứ không làm gì nhiều, lúc đứng lên thì bé đang lau người cái ngồi xuống BJ cho mình mấy cái làm mình sướng quá trời .
Lên giường bé bóp tay bóp chân, đấm lưng cật lực làm mình cũng tỉnh táo hẳn, phần đá nóng bé chà cũng khá tốt nhưng chắc mình đang tê tê nên thấy ấm ấm chứ chưa gọi là nóng
xong xuôi phần khỏe thì bé chà thái , ngực cũng ngon nên chà thích hơn là đá nóng kkk , chà từ chân tới đầu lun không xót chỗ nào , lật lại cho thêm vài vòng rồi bé lấy v4 chà tiếp cho mình , lúc v4 bé chà lên thằng nhỏ thì hết nằm yên nổi đưa tay xoa nắn 2 quả cam của em , khều khều cái đầu ti nghe em rên làm mình hứng lên mò xuống v3 rồi v4 , nước nôi của em thì dư xài rồi càng mò càng ra nước , bé cũng không ngồi yên cúi xuống chăm sóc thằng em mình , người móc người thổi khoảng 10p thì mình cũng out trong sung sướng với bé .
Bé dạng dễ thương mũm mĩm nên nhìn rất cưng, chống chỉ định mấy bác gu mình dây face hot girl nhé .
tic : 900 code cama còn 600
tip 1000 tròn vì sự nhiẹt tình của bé
Ông khách mình đi bé 79 cũng khen nhiều , có dịp quay lại mình sẽ đi thử bé 79 sau
Cám ơn @Camapro đã tài trợ

• Like
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác tiếp khách thành công. Hy vọng có dịp dc làm đối tác của bác kkk.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Nỗi nhớ cô đơn đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Dubai Tân Định đã nhập code anh mà anh @Nỗi nhớ cô đơn đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Ngoài ra, Camapro xin được chúc mừng anh đã dành được 3 điểm từ event World Cup - Văn Võ Song Toàn của diễn đàn congdongmasage ạ

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
Massage Dubai Tân Định cảm ơn anh @Nỗi nhớ cô đơn đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng ưng ý
Hân hạnh được phục anh dài lâu, gọi 0932484835 để đặt lịch cho lần sau

sói già 22

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/11/22
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
19 thì quá ok rồi. Còn 79 nghe mấy a khen nhiều quá chắc phải ghé trải nghiệm thử coi có hot như lời đồn kh đây