Bình Tân Buổi tối cảm xúc với 09

Lượt xem: 1,877

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
377
119
Tân Phú
0 ₿
Sau một kì nghỉ dài thì ko thể kìm đc nữa phải đi xả liền thôi! Đầu năm hỏi thăm inb nhẹ bác Lục, ai dè may mắn đc luôn hihi . Xong việc là mình phi liền tới Dubai động bàn tơ , lúc đi là cũng khuya muộn rồi.
Tới check code nhanh gọn, lướt nhẹ ipad thì ôi hơn một nửa là các em mới rồi, mà hay nhìn đa số đều kiểu ngây thơ! Tới e 09 thì tui thấy một sự dâm nhẹ nên quyết định thử!
csvc Dubai thì khỏi bàn rồi, rộng rãi, sạch sẽ
Ngồi chơi vận động tầm 5p là e nó xuất hiện, đập vào mắt mình là cô bé nhỏ nhắn, người mình dây vs giọng nói miền tây ngọt! Vừa vô là em đã nhảy ngồi ngay trên đùi mình (nghĩ thầm chớt moẹ đúng dâm thiệt) , vừa ngồi nc tay thì vừa vọc thèn e làm cho nó mới dạo đầu là căng cứng rồi haizzz
Tới màn tắm con đặc biệt chỗ là e nó chăm sóc rửa thèn e vs xà phòng mà cảm giác như HJ vậy, ae nào yếu chắc bại trận ngay lúc nào kaka
Mass khoẻ: nhẹ nhàng đủ bài, mình ko chú trọng này lắm, chống chỉ định cho ae thích vô để khoẻ
Mass mệt : đúng là sở trường của e, sự dâm dục bắt đầu, e nó đi đường lưỡi hết cả người mình, vừa đi vừa chụt như muốn ăn tươi nuốt sống vậy, âm thanh sống động! E kéo tay mình xuống cái hang động đó và bản năng của thèn đàn ông bắt đầu, từ tự nhẹ nhàng, đưa vô đưa ra kết hợp cùng vs nhịp e BJ lên xuống! Sự hưng phấn lên tuột đỉnh và điều ấy cũng đến, out trong sung sướng và mình sờ của e thì cũng đã ướt nhẹp rồi kakaka hai đứa nằm thở xíu rồi chia tay ... hẹn ngày gặp lại!
tic thaks kiu bác lục
Tip ko phá giá nhưng hơn xíu
Chúc cơ sở ngày càng phát triển! Hẹn lần sau mình sẽ đến vs những e mới kaka

• Like
Điểm cảm xúc: VươngMV

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97