Q.5 Buổi tối đáng nhớ với bé KTV20 Big Bang

Lượt xem: 1,089

Massage khoẻ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/3/23
Chủ đề
2
2
8
Sài Gòn
0 ₿
Chào các anh em
Nay rảnh rỗi nên tôi muốn reivew trải nghiệm đi giải toả stress, giãn cơ tại cơ sở Big Bang. Vô tình mình được giới thiệu về chương trình sinh nhật của cơ sở, thế là đặt lịch và tới nơi, mặc dù ở quận 12 nhưng mình vẫn cố gắng chạy tới quận 5 vì sự uy tín và độ hấp dẫn của các bé KTV. Tới nay thì do là đang có chương trình sinh nhật nên mình phải ngồi đợi, nhưng cũng không lâu lắm, mình được ngồi đợi tại ghế rất thoái mái, các anh phục vụ cũng rất nhiệt tình và vui tính. Sau khi chờ đợi 20 phút thì mình được đưa ipad để lựa chọn KtV trong khi ở những chỗ khác mình không được lựa. Sau khi coi hết các bé KtV thì mình quyết định lựa chọn bé Ktv 20 vì gu mình thích mặt babe, sau khi chọn xong thì mình được đi thang máy tới phòng chuẩn bị, ấn tượng đầu tiên là phòng rất đẹp, trang bị đầy đủ từ phông hơi, bồn tắm, phao, bàn massage. Xông hơi được vài phút thì bé KTV vào, bé siêu đẹp, body phải nói là cân đối. Sau khi cởi đồ thì bé có tắm rửa chung với mình, bé làm rất tình cảm không công nghiệp cho nhanh lẹ mà làm rất phê. Mình chọn vé 1200 thì được 2 shot, shot đầu thì bé bj cho mình tại bồn tắm, bé làm rất chuyên nghiệp từ động tác tay tới miệng đều rất nhịp nhàng, bé làm mình phải cố gắng kiềm nén để không ra mấy lần. Bé cũng làm rất thoải mái không mạnh bạo dẫn tới đau, sau khi ra thì bé có massage khoẻ cho mình phải nói là rất thư giãn, sau đó thì bé massage phao cho mình khá là lạ, không những thế bé còn làm nhũng kỹ năng cực đỉnh kích thích nhiều chỗ rất lạ. Shot thứ 2 bé cũng làm trên phao luôn, mình được sờ nắn cũng như nghịch cô bé, bé ra nước rất nhiều làm mình cực kì kích thích. Xong xuôi thì bé tắm rửa rồi ngồi tâm sự chung với mình, vừa nch mình vừa ôm bé như người yêu cực kỳ tình cảm. Rất mong sớm đuọc gặp lại bé KTV 20 tại cơ sở BIG BANG QUẬN 5 lần nữa.

Đính kèm

52.3 KB · Lượt xem: 239

_Cậu Ba_

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/1/24
Chủ đề
1
18
40
HCM
0 ₿