Bình Tân Buổi tối đầu năm với bé 09

Lượt xem: 867

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đi cũng được tuần rồi nay mới nhớ ra để viết bài :5onion22:

Vào 1 buổi tối se se lạnh của ngày đầu năm thấy CS mới có 1 bé nhìn mặt xinh tươi chưa kịp nhắn book lịch thì Locker đã ib thẳng zalo kêu có bé này xinh lắm kêu qua thử đi anh :2onion16: ối giời ạ Locker đọc được suy nghĩ của mình hay sao ấy, thế là cũng book 1 vé để trải nghiệm thử bé 09. Thế là hớt hải xách con xe phi qua liền ,CS vẫn thế trang trí ấm cúng, phòng ốc sạch sẽ tiện nghi. chưa kịp nói gì đã bị bé lên phòng rồi :5onion22: vào phòng thì vẫn V.03 quen thuộc xông hơi ướt đầy đủ, giường to tha hồ lăn lộn.được 10p hấp cách thủy trong phòng xông hơi thì bé 09 bước vào ,ôi 1 cô gái xinh xắn , có da có thịt 1 tí nhưng vẫn gọi là đầy đủ điện nước.

2 đứa ngồi ghế thủ thỉ vài câu rồi mình bế em vào bồn liền cho nóng ,em tắm táp kĩ lưỡng lắm nha, từ gội đầu tới kì mông ko chừa chỗ nào luôn, sạch sẽ rồi em với mình có màn khởi động chào sân khá là ướt át, âm thanh nhẹ nhàng như phim hành động nhật luôn. Em này khá là hoạt ngôn, dạ dạ thưa thưa tưởng đâu ngoan hiền ai dè là 1 dâm lắm nha, 2 đứa đang vui vẻ thì mình nhận được đt có việc gấp nên nói ẻm dùng hết công lực ra trong bồn luôn , bé không chịu kêu mới vô mà anh về bỏ em rồi :6onion34: thế là mặt dỗi quay đi làm phải năn nỉ hứa lần sau bù tạ lỗi cho mới chịu. hì hục mãi cuối cùng cũng giương súng đầu hàng với chiếc lưỡi của ẻm. Cả 2 tắm táp lại rồi mình thay đồ ra về ẻm vẫn không quên nhắc: lần sau vô phải làm cho em ra em mới chịu nha không là bắt đền :7onion14: rồi lại ôm mình cái rồi đưa mình xuống quầy

Đánh giá tổng quan :
-CSVC: phòng to, sạch, nhân viên dễ thương
-Bé số 09: xinh,hoạt ngôn, dễ thương.
V1 : hệ cam
V2 : hơi lipit,
V3 : To tròn
V4 : nước non như sông,đẹp, hồng hồng xinh xinh,

-Thiệt hại vé Onsen
tip= tic .

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Cảm ơn bác đã luôn tin tưởng ủng hộ Ruby và có chia sẻ về buổi trải nghiệm.
Trân trọng cảm ơn và chúc bác nhiều sk và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: Bii Ngố

Bii Ngố

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
5/10/22
Chủ đề
10
290
199
0 ₿

Bii Ngố