Tân Phú Buổi tối đầy cảm xúc với em 75 newbie (2/3)

Lượt xem: 2,551

Larosa

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
2/5/18
Chủ đề
16
85
43
0 ₿
Nghe tin các cơ sở massaage mở lại, mình tranh thủ xin bác @Lục A Ka làm điêp vụ, sau khoảng thời gian niêm phong súng đạn . Thế là được bác Lục chiếu cố giao nhiệm vụ ở Windy Tân Phú.
Vậy là 21h mình có mặt ở cơ sở để làm điệp vụ, vào quầy check code và mình up lên gói onsen 1. Sau khi a lễ tân gọi đt cho quản lí trao đổi gì đó thì mình được free lun vé osen 1, chắc mình được lì xì đầu năm, tks cơ sở nhé.
Xong xui thủ tục, mình được pv đưa lên phòng. Trong thang máy thì a pv có giới thiệu cho mình bé số 75. Vào phòng mình thay đồ rồi vào xông hơi, tầm 15p, bé bước vào và mình cũng bước ra do nóng quá chịu hết nổi với lại một phần mình cũng nôn gặp e. Ta nói cái nhìn đầu là thấy bé dễ thương, xinh xắn, mình dây đúng ru mình ( do cu mình lộn ru mình là thích mấy bé mình dây cây cảnh ). Rồi e lấy khăn lau người mình, sau đó 2 đứa ngồi tâm sự, mình biết là e mới vô làm ko lâu. Sau đó mình và e qua ghế tình yêu dạo đầu làm nóng cơ thể ta nói nó phê lắm. Rồi 2 đứa dìu nhau vào bồn tắm. Em thoa xà bông lên người mình bắt đầu kì cọ mà ko phải bằng tay nha, mà là bằng bầu sữa của e, tắm phần trên xong em kêu mình dứng lên để tiếp tục tắm phần dưới. Sạch sẽ phần dưới, mình ngồi lên bồn e bắt đầu hun hít, lau cột, em mút thằng e mình sâu lúc cán lun, làm mình phê cả người. Ngâm mình trong nước cũng lâu, em và mình đi ra để lên giường tiếp tục phần 2.
E kêu mình nằm úp rồi bắt đầu làm khỏe cho mình, chắc do e mới vô chưa lâu nên làm phần này chưa đẫ lắm, nhưng mình ko quan trọng lắm, miễn có làm là ok, từ từ rồi tay nghề cũng lên.
Qua phần mệt, em thoa dưỡng chất lên lưng mình rồi dùng cặp cam của e đi đường quyền. Lật người lại, e cũng thoa dưỡng chất rồi dùng cặp cam chà qua lại kết hợp với đi đường lưỡi, cái gì đợi rồi cũng đến, e tìm tới thằng e mình bắt đầu màn ngậm bi rồi lúc cán thằng e mình ( 100% e Bj ko Hj) do e làm phê quá nên mình nằm hưởng thụ ko có khám phá e gì hết, lâu lâu có bóp nhẹ 2 trái cam. Sau một hồi lúc cán thần chưởng thì mình cũng out. Nằm nghỉ ngơi tí rồi em tắm lại cho mình rồi ra về.
Đánh giá về em 75
Hiền, nhiệt tình, vui vẻ
Face: có nét, xinh
V1: hệ cam VN
V2 : thon
V3 : vừa tay
V4 : móc đã
Tks bác Lục đã tin tưởng giao điệp vụ
Hẹn gặp lại cơ sở

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ .. Em xin đại diện cơ sở Và Bé..Xin chân thành cảm ơn bác..Đã dành thời gian ghé thăm cơ sở...Đầu năm mới..Em xin chúc Bác luôn luôn thành công trên mọi lĩnh vực..Dạ..Cơ sở rất mong được đón tiếp bác vào dịp gần nhất..Và rất mong nhận được nhiều lời đóng góp ý kiến chân thành nhất ạ..
Mr..0985686115 Đường dây Nóng ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Hunghao

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Dạ...Cơ sở luôn luôn Đặt UY TÍN chất lượng lên hàng đầu ạ.. Em xin Đại diện cơ sở và bé > xin chân thành cảm ơn bác đã ghé và trải nghiệm dịch vụ bên em ạ..Mr 0925 16 0123 Dạ cơ sở rất hân hạnh được đón tiếp bác vào dịp gần nhất nữa ạ