Buổi tối đê mê với em 08 Minh Long

Lượt xem: 1,694

MAI*THANH

Bé Thích Massage
6/4/19
86
106
Sau nhiều ngày miệt mài đăng ký điệp vụ cuối cùng cũng nhận được sự tin tưởng của bác Sáu. Sau khi nhận được code của bác Sáu mình tranh thủ xong việc sớm để còn đi làm nhiệm vụ.

Tới nơi làm thủ tục trình code, mình được anh thợ điện dẫn vào phòng chờ để em dọn phòng.

E gặp mình đã chủ động chào với giọng nói ngọt ngào dễ thương. Mình liếc sơ qua e, dáng cao, hơi mủm mĩm chút nhưng bù lại có vòng 1 khá là bốc lửa. Mình yêu cầu e làm Thái luôn khỏi mát khoẻ đến phần thư giãn thì không khí trong phòng càng yên lặng để chuẩn bị cho cuộc đại chiến của 2 đứa.

E từ từ trút bỏ từng miếng vải trên người chỉ chừa lại chiếc quần lọt khe màu đỏ gợi dục, em dùng bầu ngực căng tròn chà khắp cơ thể mình rôt lật ngửa lại, dùng 2 tay ép chặt bầu vú chà lên xuống theo nhịp điệu cơ thể, tiếp theo là em đi lưỡi mọi ngóc ngách khắp cơ thể mình phê lòi, mình đá nhẹ núm vú hồng của e rồi tấn công cả bầu vú, ngoạm chặt hết vú trái tay áu thkia thì bóp vú phải, em thì tay cào lưng mình, miệng rên nấc từng tiếng làm mình càng phấn khích hơn, thằng em cương cứng hết mức chịu hết nổi. Việc gì tới cũng tới, mình out trong sung sướng, bắn liên hồi văng cả lên giường.

Đánh giá: em 8 nhiệt tình, vui vẻ, chịu khó làm khách sung sướng. Về cơ sở vật chất thì ok, tiếp tân vui vẻ, phục vụ nhiệt tình.

Tổng thiệt hại:
Tic: Bác sáu làm rớt vé mình nhanh tay lượm được, mình cám ơn bác sáu thật nhiều nha

Tip: theo sự thoả mãn mà em mang lại, gởi chút ngân lượng cho 2 chú pv.

Cám ơn 500 anh em đã đọc rì phọt nhé

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • Garryyau Garryyau:
    Chào ae đầu tuần. Tui đang trên mây
  • MrxXx MrxXx:
    Hello bạn già
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    mới sụp hầm xong yociexp39, hổ xuống đồng bằng bị chó khinh, để e dẫn a đi quánh lộn đòi công băngg cho e yociexp107
    bác leo núi nào mà sụp rồi
  • xpress xpress:
    @MrxXx, ahihi em lặn tiếp đây
  • Jenter07 Jenter07:
    MrxXx nói:
    Toàn cao thủ ẩn thế giờ xuống núi hem ta
    đây tui mới là ở núi đây
  • robotbua robotbua:
    Jenter07 nói:
    đây tui mới là ở núi đây
    núi đôi thì có
  • Jenter07 Jenter07:
    robotbua nói:
    núi đôi thì có
    á đù, a đang trên núi tu luyện rồi
  • J joker6868:
    Minh Tâm Tân Bình mở chưa các bác
  • O Omassage:
    Minh Tâm bên 3/2 có mở lén nè bác
  • O Omassage:
    Còn chỗ em là làm tại nhà nên khỏi lén hihi
  • hitaro hitaro:
    Jenter07 nói:
    á đù, a đang trên núi tu luyện rồi
    lâu quá k gặp bác, hôm nào cf nhé
  • chubeproduction chubeproduction:
    @hitaro, bác jen chỉ đi karaoke thoy bácB11
  • robotbua robotbua:
    @chubeproduction, dẫn e đi giải ngố với, e biết rap nè yociexp88yociexp86
  • C Con Cừu Non Nớt:
    Các anh cho em hỏi giờ HTGĐ Hồng Hồng(đường Lê Hồng Phong) hay Thiên Thiên ở gần cv Lê Thị Riêng giờ còn làm ko ạ
  • B bupmangnon:
    hôm qua đi Dubai Tân Định ngon lắm ae
  • son tinh son tinh:
    Xin chào các huynh đài..hội đồng dâm ah..hum nay các hunh đài có gì hothot ko
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    @chubeproduction, dẫn e đi giải ngố với, e biết rap nè yociexp88yociexp86
    bữa nào tụ hội đi bác kk
  • Trùm Massage Trùm Massage:
    Hy vọng đổi quản lý về với Dubai dịch vụ sẽ tốt hơn
  • ThanhDien Ng ThanhDien Ng:
    Hôm nay mới out 2 shot với em 08 Dubai Bình Tân . Tới giờ vẫn còn tê tái cac bac ạ
  • hitaro hitaro:
    ThanhDien Ng nói:
    Hôm nay mới out 2 shot với em 08 Dubai Bình Tân . Tới giờ vẫn còn tê tái cac bac ạ
    ngon nha bác kkkk
  • robotbua robotbua:
    hitaro nói:
    bữa nào tụ hội đi bác kk
    tới nóc luônyociexp30
  • robotbua robotbua:
    ThanhDien Ng nói:
    để 08 hấp diêm là dở r,kkk
  • hitaro hitaro:
    robotbua nói:
    tới nóc luônyociexp30
    bác rãnh ngày nào ae mình cf rồi đi khám phá nào
  • robotbua robotbua:
    hitaro nói:
    bác rãnh ngày nào ae mình cf rồi đi khám phá nào
    hic, bật mí event Noel đi a r mình đi chơi yociexp94
  • T takasu:
    chào buổi sáng các đồng dâm kaka

Massage Minh Long

Massage Ambassador
    23/11/16
    835
    424
    29
    Sau nhiều ngày miệt mài đăng ký điệp vụ cuối cùng cũng nhận được sự tin tưởng của bác Sáu. Sau khi nhận được code của bác Sáu mình tranh thủ xong việc sớm để còn đi làm nhiệm vụ.

Tới nơi làm thủ tục trình code, mình được anh thợ điện dẫn vào phòng chờ để em dọn phòng.

E gặp mình đã chủ động chào với giọng nói ngọt ngào dễ thương. Mình liếc sơ qua e, dáng cao, hơi mủm mĩm chút nhưng bù lại có vòng 1 khá là bốc lửa. Mình yêu cầu e làm Thái luôn khỏi mát khoẻ đến phần thư giãn thì không khí trong phòng càng yên lặng để chuẩn bị cho cuộc đại chiến của 2 đứa.

E từ từ trút bỏ từng miếng vải trên người chỉ chừa lại chiếc quần lọt khe màu đỏ gợi dục, em dùng bầu ngực căng tròn chà khắp cơ thể mình rôt lật ngửa lại, dùng 2 tay ép chặt bầu vú chà lên xuống theo nhịp điệu cơ thể, tiếp theo là em đi lưỡi mọi ngóc ngách khắp cơ thể mình phê lòi, mình đá nhẹ núm vú hồng của e rồi tấn công cả bầu vú, ngoạm chặt hết vú trái tay áu thkia thì bóp vú phải, em thì tay cào lưng mình, miệng rên nấc từng tiếng làm mình càng phấn khích hơn, thằng em cương cứng hết mức chịu hết nổi. Việc gì tới cũng tới, mình out trong sung sướng, bắn liên hồi văng cả lên giường.

Đánh giá: em 8 nhiệt tình, vui vẻ, chịu khó làm khách sung sướng. Về cơ sở vật chất thì ok, tiếp tân vui vẻ, phục vụ nhiệt tình.

Tổng thiệt hại:
    Tic: Bác sáu làm rớt vé mình nhanh tay lượm được, mình cám ơn bác sáu thật nhiều nha

Tip: theo sự thoả mãn mà em mang lại, gởi chút ngân lượng cho 2 chú pv.

Cám ơn 500 anh em đã đọc rì phọt nhé
    Dạ muội thay mặt bé 08 cảm ơn huynh nhiều. 08 nhà muội thuộc họ bưởi lai thêm dưa hấu trưng tết luôn á. Hihi.. nhẹ nhàng tình cảm lắm ạ..

Mở ảnh nền