Buổi tối đê mê với em 08 Minh Long

Lượt xem: 3,014

MAI*THANH

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/4/19
Chủ đề
4
74
89
0 ₿
Sau nhiều ngày miệt mài đăng ký điệp vụ cuối cùng cũng nhận được sự tin tưởng của bác Sáu. Sau khi nhận được code của bác Sáu mình tranh thủ xong việc sớm để còn đi làm nhiệm vụ.

Tới nơi làm thủ tục trình code, mình được anh thợ điện dẫn vào phòng chờ để em dọn phòng.

E gặp mình đã chủ động chào với giọng nói ngọt ngào dễ thương. Mình liếc sơ qua e, dáng cao, hơi mủm mĩm chút nhưng bù lại có vòng 1 khá là bốc lửa. Mình yêu cầu e làm Thái luôn khỏi mát khoẻ đến phần thư giãn thì không khí trong phòng càng yên lặng để chuẩn bị cho cuộc đại chiến của 2 đứa.

E từ từ trút bỏ từng miếng vải trên người chỉ chừa lại chiếc quần lọt khe màu đỏ gợi dục, em dùng bầu ngực căng tròn chà khắp cơ thể mình rôt lật ngửa lại, dùng 2 tay ép chặt bầu vú chà lên xuống theo nhịp điệu cơ thể, tiếp theo là em đi lưỡi mọi ngóc ngách khắp cơ thể mình phê lòi, mình đá nhẹ núm vú hồng của e rồi tấn công cả bầu vú, ngoạm chặt hết vú trái tay áu thkia thì bóp vú phải, em thì tay cào lưng mình, miệng rên nấc từng tiếng làm mình càng phấn khích hơn, thằng em cương cứng hết mức chịu hết nổi. Việc gì tới cũng tới, mình out trong sung sướng, bắn liên hồi văng cả lên giường.

Đánh giá: em 8 nhiệt tình, vui vẻ, chịu khó làm khách sung sướng. Về cơ sở vật chất thì ok, tiếp tân vui vẻ, phục vụ nhiệt tình.

Tổng thiệt hại:
Tic: Bác sáu làm rớt vé mình nhanh tay lượm được, mình cám ơn bác sáu thật nhiều nha

Tip: theo sự thoả mãn mà em mang lại, gởi chút ngân lượng cho 2 chú pv.

Cám ơn 500 anh em đã đọc rì phọt nhé

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Dạ muội thay mặt bé 08 cảm ơn huynh nhiều. 08 nhà muội thuộc họ bưởi lai thêm dưa hấu trưng tết luôn á. Hihi.. nhẹ nhàng tình cảm lắm ạ..

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿

Massage Minh Long