Tân Phú Buổi tối hạnh phúc cùng bé 25 hê hê

Lượt xem: 2,774

Panda111

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/12/21
Chủ đề
5
12
12
0 ₿
Chào anh em, số là mấy nay bí quá đang muốn đi xã xì chét bèn lên diễn đàn xem qua các cơ sở. Vô tình thấy bài post mới của windy thấy bé 69 nhìn mê quá nên nhấc điện thoại gọi ngay cho số quản lí book ngay vé *** queen thì được giảm 30% giá vé. Mình vác con chiến mã chạy tới liền vì gần nhà, phi xe vào thì cơ sở vẫn đẹp. Do mình đặt trước nên được chuẩn bị phòng sẵn nên lên lầu xông hơi luôn, phòng ốc rộng rãi bồn tắm siêu bự.

Mình vào cởi đồ ra vào xông được 5p thì nghe tiếng gõ cửa tưởng bé lên ai dè anh quản lí chạy lên và bảo do bé 69 bị té nên sức khỏe không được ổn nên không làm được bảo mình chọn số khác. Ôi thôi nghe mà buồn thế là quản lí mở đth lên cho mình chọn thì mình thấy bé 25 cũng oke nên thôi quất lun. Bước vào xông hơi đợi bé trong lòng vẫn còn bùn vì không đc gặp em 69. Khoảng 10p bé 25 bước lên mình lấy tay quẹt cửa kính để xem thì thứ đập vào mắt đâu tiên là cặp chân dài. Mình đẩy cửa ra thì những nỗi bùn đã tan biến khi thấy em, bé cực xinh dễ thương. Bé lấy khăn lau người cho mình rồi ngồi lột quýt cho mình ăn tay kia cứ sờ sờ thằng em mình, nói chuyện được một lúc thì bé dắt mình vào bồn tắm. Bé liếm khắp người mình rồi trườn ngực, tay bé cứ quấn lấy thằng em mình, mình liền cho tay vào hang động ẩm ướt mềm mại của bé tiếng rên không chê vào đâu được, bé bắt đầu bj cho mình kỹ thuật cực điêu luyện. Hai đứa quần nhau trong bồn được lúc thì mình ra vào miệng bé trong sung sướng.

Massage khỏe bé làm cực bài bản, bé đấm có lực. Tới phần nuru bé trườn khắp người mình hai quả bưởi cứ trượt lên trượt xuống làm thằng em mình muốn chiến đấu lại, bé đi đường lưỡi cực tê từ chân tới cổ phê hết cả người, mình chịu hết nổi đành lật người lại kéo bé xuống hun mấy phát, bé liền chụp lấy thằng em mình vuốt lên vuốt xuống, mình nhấc cặp mông bé lên để kiểm tra hang động thì lúc này nước nôi đã lênh láng mình liền đưa miềng vào húp tiếng rên ư ư vang khắp phòng bé ngặm của mình cứ thế mà thể hiện kĩ năng, được một lúc thì bé lên tới đỉnh bé giật nảy người mình cũng chịu hết nổi đành out trong miệng bé lần hai. Hai đứa nằm nghỉ chút thì bé tắm lại cho mình. Ngồi lại nói chuyện với bé chút rồi hôn một cái trước khi ra về.

KTV 25
V1 : To hệ cam mỹ ( đã bơm nhưng vẫn oke nha )
V2 : eo thon
V3 : săn chắt, mịn
V4 : nước nôi lênh láng, sạch sẽ thơm tho
CSVC: đẹp đẽ rộng rãi
Thiệt hại: Tic= 1000k giảm còn 700k
Tip= 1000k
Mình nghĩ lần này windy đã thay đổi và thêm nữa windy nên udate hình ktv nhìn đẹp hơn xí và udate ipad để khách lựa chọn thoải mái. Và thêm nhiều chương trình khuyến mãi cho ae. Sẽ còn ghé dài dài.

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
56
591
254
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé Ad xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ cs…. Cs xin ghi nhận những ý kiến của bác….
Windy đang từng bước điều chỉnh và liên tục tuyển dụng để có những KTV xinh đẹp, nhiệt tình phục vụ quý khách…. Vào một ngày gần nhất Windy Sẽ ra mắt Quý khách bộ hình chuẩn đẹp của các bé….
Trân trọng cảm ơn bác… chúc bác nhiều sk và niềm vui!

• Like
Điểm cảm xúc: Panda111 and Duynhan