Bình Tân buổi tối hết nước chấm với bé 11

Lượt xem: 1,488

Vui Cùng Bé

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/21
Chủ đề
6
41
9
0 ₿
được hôm nhậu xem Việt Nam đá với Cam , vô được 1 chút lộc nho nhỏ, nên chạy qua Dubai ăn mừng B11 , tới nơi chốt cái then đóng hơi giật mình, lấy đt ra xem kiếm cái hotline gọi thì mới có người ra mở cửa cho vào B04, lên quầy xịt cồn này nọ xong làm cái vé tắm mừng chiến thắng được dắt lên phòng luôn , tranh thủ xông hơi này nọ cho tỉnh táo tí , nghe tiếng mở cửa nhìn qua làn hơi mù mịt thấy bé bước vô nhưng đang xông sướng quá cũng chưa muốn raB13, bé pha nước rồi cầm sẵn khăn đợi mình ra y như bé người hầu đợi phục vụ cậu chủ vậy , sợ bé đợi lâu mình cũng đi ra cho bé lau mình rồi ngồi ghế làm quen, bé bảo bé tên L nhà ở miền Tây, mình dây cây cảnh , da trắng mịn màng B05B05kute phô mai que hết sức, tranh thủ hun hít sờ mó 1 tí rồi bé bảo bé dắt đi bơi, bơiđâu ko thấy vô thấy tạt nước nhau ầm ĩ vui ghê B36bé tạt ko lại chơi xấu chụp cây hàng của tui lại làm tui đầu hàng lun , B12 quê quá chụp 2 trái cam việt của bé mút gỡ lại B16. lên giường cũng có yên với em nóđâu ,đấm bóp mà em nó me chọc thằng nhỏ tui hoài, quậy gì quậy quá trời lun, phận nằm úp ko có khả năng phản kháng đành chịu trậnB23, bé bắt đầu đi lưỡi từ mông lên cổ mà tui nổi hết gai ốc, tới khi cặp ngực bé bắt đầu áp sát thì cũng là lúc thằng nhỏ chào cờ chổng mông lên lun, bé tặng cho 1 bài thổi kèn ngược tê tái con gà mái B25lật lại bé cũng không chịu tha, chụp lấy ku cậu mà mút như cà rem , mấy pha lút cán mà yếu yếu là chết lunB20 tui cũng tranh thủ phản công liền, v4 em nó ướt từ lúc nào cho tay vào càng dữ dội hơn,âm thanh hifi kết hợp với nhịp cơ thể lên xuống làm tui chịu ko nổi ngã gục lun B33B33 bé lau sạch sẽ rồi nằmôm nhau hun hít tí rồi về. Hẹn bé lần sau tái nạm
tổng thiệt hại 2 củ cho chiến thắng của đội tuyển nước nhà B32

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi