Buổi tối lãng mạn cùng 21-1= 20 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 1,357

vanhoang08

Binh Nhất
Bé Thích Massage
17/6/20
Chủ đề
5
75
16
0 ₿
Chào các sím
một buổi tối có tí mưa sau bao ngày buồn. nghĩ đến Dubai liền
Tới nơi đưa code cho nhân viên chộp và kiểm tra sau màn đổi trả k ứng ý thì đã chỉ định số 20. Chờ vài phút để cho locker chuẩn bị phòng rồi lên liền. Các ae ở đây phục vụ nhiệt tình, ân cần và chu đáo.
Trong lúc ngồi xông hơi thì bé vào. Bé 20 này vào làm cũng đc thời gian và cũng nghe diễn đàn có nhiều bài viết hay về e.
Xông hơi xong bước ra gặp em, lúc ở trong tối nhìn tưởng xấu nhưng ra sáng chút nhìn mặt cũng dễ thương đấy chứ. Tướng tá nhìn mảnh mai, nhỏ nhắn xinh xắn. (mình thì thích có ít ba rọi nhưng đã chỉ định)
Đến giai đoạn tắm. Nhìn em pha nước chỉa cái mông ra thèm ghê, sờ thử thì thấy láng mịn đã tay, mềm mại nhưng không nhão, nhìn từ xa đẹp có đường cong rõ nét. chắc e thích thằng nhỏ mình e vuốt ngược vuốt xuôi làm tí out.
Nước đầy mình bước vào bồn sục cho em tắm rữa thật là sảng khoái quá đi. Sau khi tắm sạch sẽ thơm tho thì lên giường thôi. lên giường e đè mình ra thơm thằng nhỏ lát thì mới chịu đấm bóp.
Qua phần đấm bóp, em đấm đầy đủ ,lực đấm vừa với sức mình, bóp thì có bóp vai, bóp cổ, bóp tay, chân, mông.. còn bóp cái kia thì chưa bóp đc do nằm sấp}, vì mình có việc nên cũng bỏ qua chút phần thái...
Đến phần thư giãn và những màn chà Thái. Vòng 1 em đã được độ lên trái 62, ủa lộn độ cái gì đó không biết nữa, cứng cứng mềm mềm bóp vừa tay, núm nhỏ nhìn tổng thể đẹp, em chà nó lên người mình bằng bịch sữa tươi rồi em mút liếm nó luôn, em không đi đường , em đưa cặp mông về phía mình để thuận tiện bóp nó, lấy tay sờ vào thì thấy có chất nhờn nhưng không nhiều, khều khều móc móc vòng 4 của em trong lúc em BJ thằng nhỏ hăng say, của mình to nên e BJ thích lắm, e khen a có thằng nhỏ đẹp quá, thấy mình sắp ra em chuyển sang HJ rồi cuối cùng mình cũng bắn ra hết. em lấy miệng hứng hết. vắt k còn giọt nào luôn. Xong ngồi nghỉ xíu và tâm sự với e về con ku tắm lại rồi chào em ra về.
Bé 20 dễ thương.
vé facebook giảm
Tip như thị trường 500k cho vé thái

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿