Q.1 Buổi tối mưa gió cùng Sky Angel 14 ngọt ngào

Lượt xem: 2,682

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,181
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Hello anh em, bữa giờ đang bế quan tịnh tâm tịnh dưỡng để chuẩn bị sức để chiến đợt cao điểm tổng kết cuối năm của công ty nên hơi ít đi matxa như mọi khi, lần truớc đi test số 1 xong thì nghe đc tin tình báo từ em lễ tân hot girl báo là mới có 1 em hot girl sinh viên mới gia nhập DBQ1, nói rằng e sinh viên này đẹp và cực ngọt ngào luôn, anh tranh thủ hôm nào đi thử em số 14 này nha! Có điều em này còn sinh viên chỉ đi làm part time buổi tối nên khó book lắm, phải sau 19h mới vô làm. Đúng dịp thứ 4 hôm qua đang nghỉ phép nên rảnh buổi tối, vậy là alo book số 14 và lần này may mắn book đc luôn ko bị ai giựt mất!
Ăn cơm tối sẵn ở nhà xong tới 6h30 xách xe chạy tới DBQ1 giữa trời chuyển mưa ầm ầm, mặc cho trời chuyển mưa 1 khi đã máu rồi thì tới luôn chứ dân chơi sợ gì mưa rơi, chạy tới STDM Nguyễn Kim thì mưa ào cuối cùng cũng bị ướt mưa nhưng ko đến nỗi ướt nhẹp
Vừa chạy tới nơi gác chống xe đưa xe cho chú bảo vệ và lên quầy check in
Check in xong xuôi thì phục vụ báo em 14 đang kẹt xe do trời mưa lớn quá, a chờ chút nha, vô ngồi chờ cũng 30p cuối cùng cũng đc báo là em 14 đã tới và lên phòng luôn
Lên phòng sau khi xông hơi xông khô các thứ thì em gõ cửa bước vào OH My Chúa! 1 em thiên thần tuyệt đẹp như trong mấy phìm JAV dòng Sky Angel xuất hiện, vừa nhìn thôi là đã thấy nắng cực
Face: 9đ (có sửa mũi 1 chút nhưng ok), đẹp lung linh như mấy em dòng phim Sky Angel (anh em nào fan cứng dòng phim này là hiểu)
Xuất xứ: Ninh Thuận vùng biển thơ mộng
V1: 7đ hơi nhỏ nhưng cũng vừa tay, bóp cũng mềm và sướng lắm, kiểu trái đào của gái mới lớn, ko to but bú sữa là bao thơm ngon
V2: 8đ eo ót gọn gàng, ôm lên giường *** là chuẩn CMNL! =))
V3: 8đ ko to nhưng kết cấu đẹp, mông gái mới lớn nên chỉ nhìn thôi là súng chào cờ liền, ông nào mà nhìn ko thấy chào cờ thì tự đi bệnh viện kiểm tra súng ống lại đi nha =))
V4: 9đ ngọt nước vô cùng, cái này để anh em tự khám phá mới hấp dẫn =))
Vô chào hỏi xong, 2 đứa ôm nhau kiss môi kiểu Pháp say đắm cuồng nhiệt, đè nhau lên giường mà hôn đôi môi xinh xắn ngọt ngào của gái tơ cảm giác phê tới nóc, cái môi này chắc chỉ có em số 11 mới có cửa sánh bằng (ai say mê em 11 thì tự hiểu)
Đè nhau hôn xong em mò tay xuống móc cây súng mình ra cười dâm
"Ây da, sao của a mới đây mà nóng hổi vậy nè?"
Em ngọt ngào kiểu này thì Đường Tăng còn phải hoàn tục phá giới luôn, anh thì sao chịu nổi nên chỉ nhìn e thôi là cứng ngắt luôn!
Anh hư quá nha, thôi 2 đứa mình đi tắm đi
Nước đầy bồn tắm 2 đứa leo vô bồn thủy chiến, ôm nhau mơn trớn quằn quại trong bồn gần 15p, do buổi tối hơi lạnh nên phải ra khỏi bồn tắm sớm
Lên giường xong em nói chờ 5p em đi lấy đá nóng matxa cho a
Thôi tua phần matxa khỏe nha mấy pa
Matxa nuru, BJ, em trườn nuru liếm láp từ duới chân lên tới cổ, đi lưỡi khắp cơ thể chạm tới chỗ nào là phê tới nóc tới mức mà Hido cũng phải rên lên sướng quá em ơi
nuru các kiểu xong xuôi quá phê, em tới màn chính BJ, OH My Chúa! em vừa mới ngậm vô là mình đã cảm thấy phê lên tới mây luôn, cái cảm giác đc đút vào miệng gái non tơ thiệt tươi mát và ngọt ngào vô cùng, em BJ chỉ nhấp nhấp nhẹ thôi mà mình đã thấy kích thích và hưng phấn tột cùng và do đó mình quá sơ hở chủ quan ko phòng thủ mà tự nhiên tận hưởng theo cảm xúc dâng trào và cuối cùng bị em hạ knock out khá sớm, bắn pháo cực sướng but cảm giác hơi uổng 1 chút vì ra hơi sớm ko đc tận hưởng phê lâu hơn như bình thường, chứ bình thường đi mấy em 01, 11 thì mình phê đc hơn 10-15p rất sướng, lần này hơi hưng phấn quá mức nên hẹn lần sau chiến lại với em
Thôi khỏi làm kết bài nha mấy pa
Tổng kết: em số 14 này là cực phẩm, lý tưởng cho anh em nào mê kiểu gái thiên thần non tơ ngọt ngào, xét theo tiêu chí của mình thì chỉ có em số 11 mới ngang hàng, anh em nào mê kiểu này thì tranh thủ book sớm vì em số 14 này chỉ làm part time buổi tối và 1 ngày chỉ làm 4 tua thôi nha

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ chúc mừng huynh gặp được nàng Angle ưng ý , có một buổi tối sung sướng cùng bé. Mong huynh xong đợt cao điểm để ghé thăm muội nhiều hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
216
1,647
1,181
0 ₿
Yes, sẽ ráng sắp xếp ghé thăm thường xuyên để...ngắm e lễ tân xinh đẹp - hàng mẫu trưng bày chỉ đc ngắm but ngắm cũng vui rồi =))

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ
0 ₿
Thấy trong hình để V1 98 nhưng trải nghiệm vừa tay thì chắc thông tin sai rồi! 98 là bự nhất Dubai rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Hê hê :2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Để hôm nào bé vào ca muội đo chính xác lại xem là dưa hấu hay hàng bưởi nặng kí :cuteonion7:

• Like
Điểm cảm xúc: don_ki_sot

don_ki_sot

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/9/15
Chủ đề
16
170
88
44
Sài gòn hoa lệ