Buổi tối ngập ngừng thất vọng cùng 11 Ozawa

Lượt xem: 2,900

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyenvanutnho

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/3/19
Chủ đề
3
6
6
38
0 ₿
Vừa đi Ozawa về, report luôn cho nóng hổi.

Mình đi ozawa nay là lần thứ 3, 2 lần trước đi 07 và 78 khá hài lòng, dù hai bé massage rất tốt và thái độ rất okai nên mình ko report làm gì, vì có bài về em rồi.

Tối nay ko kịp chọn 48 vì bé đi tour nên đi bé 11, 1 phần vì bé đc report rất tốt gần đây.

Về nhan sắc thì bé rất ư bình thường hơn so với mình nghĩ, nhưng cũng xem như trắng trẻo múp míp, và nói chuyện thân thiện, đây là điểm cộng.

Phần massage khoẻ làm có lực, nhưng mình thấy khá thiếu bài (thua cả bé 48), mình cảm giác khá qua loa, ko hiểu sao bác Thầy Tu lại nói bé ms nhiều ( có thể mình xui)

Phần Thái k có j đặc biệt, dùng ngực chà tới lui thôi, ( ngực thì hơi nhỏ so vs cái bé khác ) có 1 điểm là bé dùng ngực cọ cu mình tới lui tới lui rất kỹ, thiếu biến tấu, nhưng thôi xem như chấp nhận được.

Phần thư giãn cuối mới đáng nói, bé đi lưỡi trên ngực và dú mình sau đó HJ và BJ nhiệt tình. Mình kéo đầu bé lại muốn hôn thì bé nói ko hôn lưỡi rồi trao cho mình nụ hôn tia chớp trong 0.1s, và sau đó lại cặm cụi vừa HJ vừa BJ.

Thì thôi k cho hôn môi thì mình mò V4 của bé, bé tịt hẳn quần và nói sờ thôi chứ k cho vô trong, mà hai caid chân bé kẹp chặt méo biết sờ kiểu j luôn. Tới đâu thì mình cũng hơi bực nhưng còn chấp nhận được.

Cái mình ko hài lòng nhất là bé HJ và thỉnh thoảng BJ và với sức vóc bé thì cu mình h muốn liệt, sục như chưa từng được sục, mình có nói em làm nhẹ lại thì sau đó vẫn sục như các bác sục chai tương ớt sắp hết vậy, thốn vãi các bác ah, và tất nhiên out trong sự bực mình, con cu như muốn tê liệt ‍♂️♂️♂️

Tóm tắt màn thư giãn của bé như thế này nha:
Hôn zú 20s+ Sục + BJ + Sục + BJ + hôn gió 0.1s + sục + BJ + sờ bím nhẹ 3s + sục + sục + sục...

Mình có nói chuyện thẳng thắn với bé thì bé nói ko hôn môi khách bao h, và cũng ko có hôn tai đi lưỡi trên cổ mình, vậy nên hoặc bác Thầy Tu chém gió, còn nếu bác Thầy Tu report chân thực thì bé xạo lol quá =.=

Ah mình ko say xỉn, ko bia rượu, cơ thể sạch sẽ thơm tho, nc với bé lịch sự từ đầu tới lúc ra về nhé, ăn kẹo ngậm thơm mát luôn, đéo hiểu sao xui vậy.

Lúc xuống bo = tic như bình thường. Ngồi mà bực lắm nên thôi mình đi về cho xong. Cơ sở mới mà làm ăn thế này thì thua rồi các bác ạ

Mình thì nào xong hết mới bo cho nhân viên để xem thái độ sao, nhưng đi về chả bo cho nv luôn, và tất nhiên giờ vẫn còn bực mình, mình sẽ quay lại Ozawa vì có vài số mình thích, nhưng bác nào tính đi 11 thì cẩn thận nhé.

Cũng mong ad góp ý cho cơ sở, không nên vì khách đông lên mà la là mảng dịch vụ.
Thân

Massage Ozawa Quận 10

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
19/2/19
Chủ đề
18
160
350
0 ₿
massage Ozawa xin gởi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất vì chuyến trải nghiệm chưa được như ý của anh ạ. Massage Ozawa đã có hình thức xử phạt thích đáng đến pé 11 và pé cũng cam kết sẽ khắc phục, thay đổi và cơ sở sẽ không để tình trạng này tiếp diễn nữa ạ. Mong anh thông cảm và tiếp tục ủng hộ cơ sở nhé anh

• Like
Điểm cảm xúc: Jantani15

Tinhtraingang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/10/18
Chủ đề
0
7
2
0 ₿
Chắc bác âm binh quá. Mình thì thấy em nó không làm gì sai cả. Vcl đòi hôn môi chừa ngì ta con đường sống với.

Garan

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/3/19
Chủ đề
5
80
82
34
0 ₿
Mấy bác cho hỏi e ở GV cũng thấy có 1 cái Ozawa. (Đường số 8 - hẻm vô chùa nghệ sĩ) có phải chung hệ thống luôn k mấy ae

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Mình có thấy bác nào rp trước số 11 ở đây đâu nhĩ ? o_Oo_O

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿

Mình nghe em ở nơi này nói nó chung với Dubai GV; mới mở chưa được 1/2 năm.

• Like
Điểm cảm xúc: Garan

nguyenvanutnho

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/3/19
Chủ đề
3
6
6
38
0 ₿
Âm binh gì bác ơi... mình hỏi 1 cách rất lịch sự, hok cho thì thôi mà hằn học ghê lắm.
Bác nói vậy thôi mình cũng chẳng muốn ghé lại ozawa làm gì.
Có thiếu gì chỗ massage, nhân viên nhiệt tình, đẹp từng nét, ngực to mông cong

• Like
Điểm cảm xúc: themngucdep and rhinoman11122

ví rổng

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
26/4/15
Chủ đề
8
204
49
29
0 ₿
Nói chung cũng khó tại nhiều khi bác ko phải gu của e nó. Nhiều khi mình đi 1 bé thì rất hài lòng full service. Nhưng tới thằng bạn thì lại ko cho làm gì ngược lại hoàn toàn với mình. Nhiều khi mấy e cũng dựa vào cảm xúc mà :):)

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

themngucdep

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/12/14
Chủ đề
1
9
3
0 ₿
Bác có chỗ nào, số nào ngực to mông cong thì quăng gạch inbox giùm em cái được không. Em đi sụp hầm hoài chán quá....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.