Buổi tối nhẹ nhàng 18 Boss Palace

Lượt xem: 7,112

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
Em là thành viên mới nghe các bác rp Boss cũng khá nhiều nên quyết định làm chuột bạch thử để về còn tập tành viết lách. Dự định 9h đi vì đi trễ biết đâu lại gặp được các cao nhân trên cộng đồng với lại lúc đó cũng vừa hết mưa. Mò mẫm tìm đường 1 hồi cũng tới nơi gửi xe rồi lên lầu thôi. Lúc này em nhớ có đọc 1 bài của bác nào bảo là lần đầu đi thì chỉ nên đi phòng thường thôi thế là ko cần chờ locker hỏi em mạnh dạn " lấy phòng thường anh ơi " hehe lúc này các bác ko tưởng tượng dc cái mặt locker như thế nào đâu đơ 2s mới tỉnh lại dc. Thủ tục thì các bác biết rồi xông hơi xông khô các kiểu.
Phần đánh giá thì mỗi người mỗi ý có gì các bác bỏ qua nha.
+CSVC: Các bác đi Boss nhiều chắc cũng biết rồi phòng ốc sạch sẽ, không gian thoải mái, khăn gối sạch sẽ thơm tho, chỉ có điều phòng massage thì nhỏ mà cái mày lạnh bự tổ chảng, lạnh mà mún teo thằng nhỏ, nhìn chung thì cũng rất tốt rồi.
+Locker: nhiệt tình vui tính
Tới phần quan trọng đây, tắm táp xong thì lên phòng, locker hỏi có yêu cầu ai không vì chuột bạch mà nên rd luôn, nằm khoảng 5' thì ẻm vào.
Đành giá sơ bộ ẻm số 18, tên L quê Kiên Giang
+Face: dễ thương cực kỳ, có má lúm đồng tiền, giọng nói ngọt như mía lùi đậm chất miền tây.
+V1: vừa tay
+V2: hơi lipit xíu tại tướng em cũng hơi mũm mĩm
+V3+V4: tự do khám phá
Massage khõe: cũng tạm đấm bốp có lực ko ăn gian nhưng thiếu mấy cái bẻ khớp vs massage đầu.
Massage mệt: ko có gì đặc biệt, click ti kiến bò, bj hj 50/50, trong lúc đó thì các bác tha hồ khám phá nhé.
Nói chung em này cũng bình thường ko có skill gì đặc biệt, chỉ kết em ở chỗ dễ thương nhiệt tình, nhìn khá teen mặc dù quên hỏi tủi hehe.
Tồng thiệt hại Tic 180k + Tip 300k + locker 30k + giữ xe 20k. Xong 1 buổi tối thư giản nhẹ nhàng, mà cũng rất tiết là ko gặp dc cao nhân nào trên cd hết cả.

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Em ấy có cắt móng tay và chân luôn ấy bác :) . Dịch vụ nail MS :D . Mừng bác ngon trym

• Like
Điểm cảm xúc: langtu123

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Cái vụ lần đầu đi thì nên đi phòng thường áp dụng cho trai tân chưa bị mất zin thôi ku ơi, còn trình như ku pro pà cố chơi vip luôn chứ ớn gì kkk

• Like

hero25in

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
71
9
32
0 ₿
có ai đi chung vs mình ko ?

hero25in

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/4/16
Chủ đề
1
71
9
32
0 ₿
sr bác nha, tại thằng em nó nói gấp quá. Em cho nó mượn xe rồi phải ngồi xửa xe cho nó để sáng nó đi học nữa :(

Electro

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
4/1/15
Chủ đề
1
323
149
0 ₿
18 bé này làm lâu lắm rồi thì phải,ấn tượng 2 lún đồng tiền của ẻm,trước đi cũng ko gì đặt biệt giờ chắc lên tay hơn rồi:)

• Like

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿