Điệp Vụ Buổi tối nhẹ nhàng với 99 Fyou

Lượt xem: 518

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
103
67
0 ₿
Cuối tuần rồi đi công tác. Nói như kiểu thằng Trấn Thành thì đời làm công khó nuốt hơn quý vị nghĩ, ai ham lương cao mời thử bốn chữ "áp lực công việc" để biết nó là cái gì. Dưới thì có lính, nhưng phải lo cho lính. Trên thì có sếp, sếp nó bắt làm cho đáng từng đồng tiền nó trả lương. Ngang qua thì đối tác, gài nhau từng chút một từ lúc hỏi giá tới lúc làm. Trong phòng họp, máy lạnh chạy hết công suất nhưng cuộc chiến cân não nó khiến nóng hết cả người. Cuộc sống mà. Đời này đâu có ai nhẹ nhàng tình cảm với mình đâu. À đừng nói vợ nha, vợ là người sẽ cùng mình lao vào dầu sôi lửa bỏng, đúng vậy, nhưng bảo vuốt ve nhẹ nhàng, cưng chiều mình thì không có đâu.
Chắc chỉ có mấy em gái massage mới cưng chiều mình thôi.
Chiều chủ nhật ở nơi xa lạ, nhớ cảm giác hôm thứ năm được em gái massage tắm rửa cho mình, đấm bóp, rồi BJ. Thôi ráng đợi về SG vậy. Ở đây phải gồng. Đời làm công mà, nhiều khi phải sống giả dối, thèm được BJ hay chịch nhưng thôi.

Thứ ba về tới Sài Gòn. Thứ tư được bác Lục A Ka cho cái code điệp vụ, Fyou. Chưa đi chỗ này bao giờ, ừ đi thử.

Ban đầu định đi 3h chiều, mà đang chuẩn bị đi thì lại có việc phải giải quyết. Mệt thiệt chứ. Càng mệt thì càng thêm quyết tâm phải xả stress. Hơn 9h tối mới tới Fyou. Em trai lễ tân đón tiếp nồng hậu, ban đầu còn show cái bảng giá tiếng Anh, tưởng mình là Tây, có mà Tây đui :v Em trai tư vấn cho mình 2 em, mình chọn 99. 99 trẻ, nhỏ nhắn, khi cởi đồ ra thì ngực mông cũng vừa đủ, v4 cắt tỉa gọn gàng. Có hình xăm nhưng mình thấy cũng bình thường.
Và một buổi tối nhẹ nhàng bắt đầu.

99 nhẹ nhàng cởi quần áo cho mình, nhẹ nhàng tắm cho mình, nhẹ nhàng gội đầu, nhẹ nhàng nói quy trình gói onsen này có những gì. Mình cười nói cứ thoải mái đi em, có sao cứ làm vậy. Mình nói 99 cứ từ từ, qua đây nằm ôm mình nè. Hai đứa nằm ôm nhau trong bồn tắm ngập nước chắc cũng 10 phút, không làm gì cả, mà sao nó nhẹ nhàng, giống như hồi xưa mình nằm trong bồn tắm với ghệ vậy.
Rồi 99 thư giãn cho mình trong bồn tắm. Rất chịu khó BJ, cũng có HJ nhẹ, kết hợp âm thanh dù hơi giả chút nhưng cũng không đến nỗi nào.
Mình ra, 99 tắm lại cho mình, nhẹ nhàng và chu đáo.

Rồi mình ra giường nằm, 99 massage khoẻ cho mình. Khúc này được à nha, kỹ thuật massage khoẻ tốt, làm mình nhớ tới những em gái Tây Hồ hay Phúc Lộc Thọ hồi trước. Rồi 99 trườn Thái. Ngực 99 không lớn, chỉ trung bình, nhưng thật, và biết cách trườn nên cũng được. Rồi 99 thư giãn bằng nước đá. Cái này vui à nha, ít chỗ làm lắm. 99 thư giãn một chút rồi mình bảo thôi được rồi em, cái thứ 2 của anh lâu ra lắm, nên thôi chút chút vậy được rồi. 99 nhìn mình, có vẻ e dè. Mình cười nói đừng lo, anh đi chơi thấy vui là được, vui rồi. Em nằm xuống đây với anh, nghỉ ngơi một chút. Anh hôm nay vui rồi.
99 ngạc nhiên, nằm ôm mình nói anh lễ tân dặn khách diễn đàn phải chăm sóc chu đáo, tụi em sợ làm không tốt mấy anh viết review chê là chết tụi em. Ừ, cũng là một áp lực công việc. 99 hỏi đi hỏi lại là 99 làm có được không, mình có hài lòng không, chắc em nó sợ mình không hài lòng.

Mình chỉ cần vậy, hơn một tiếng đồng hồ trong phòng gần gũi với một em gái trẻ trung, được em ấy chiều chuộng như ông chủ, được đấm bóp khá thoải mái, được thư giãn cho ra một phát, lại còn mơn trớn thư giãn lần nữa, vậy là hài lòng rồi, không cần phải thư giãn cho ra shot 2. Nằm chơi một chút rồi mình về, cũng khuya rồi, chạy ra Võ Văn Tần ăn tô hủ tíu 3 Hoàng cho nhớ thời trẻ hay làm đêm ra đây ăn.

Fyou có cơ sở vật chất tốt, phòng cũng rộng vừa đủ chứ không nhỏ như một số review. Mình thích cái phòng xông có vòi tắm, có thể tắm tráng trước khi vào bồn tắm. Lễ tân và giữ xe nhiệt tình.

Cảm ơn 99 đã giúp mình xả stress.

Cảm ơn bác Lục A Ka tặng code.

• Like
Điểm cảm xúc: Lục A Ka and Đi Tàn Tàn

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141