Euro 2024 - Q.1 - Buổi tối nhẹ nhàng với hot girl 399 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Q.1 Buổi tối nhẹ nhàng với hot girl 399

Lượt xem: 441

Khảm Tát La

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/4/24
Chủ đề
4
104
29
C@llmeking97
1 ₿
Tin tưởng anh Lukachym đội tuyển Bỉ đại thắng Romania được mod @Dory trao quà, tranh thủ làm về phi ngay chiến mã qua Dubai tân định xả tress sau 1 ngày làm việc cuối tháng 6 căng thẳng.
Vừa vô tới cơ sở được bé lễ tân tiếp đón tiếp niềm nở, đã chốt bé 399 so hot trước khi chạy qua nên thủ tục code lẹ làng up lên Osen 2 cho thoải mái hết cỡ với bé. Xong xuôi được Locker dẫn lên quả phòng khá ấm cúng + quả nhạc du dương chill hết sức, không xông hơi nhờ anh Locker tắt giùm ngồi ghế nhâm nhi trái cây đợi bé vào.
Đợi tầm 10p thì bé bước vào với quả dáng ngực tấn công mông phòng thủ xà vào lòng chào "anh" ngọt lịm. Bé đẹp và cute có nét y như hot girl Linh Chi vậy, bé chủ động đặt tay mình lên bộ ngực đầy đặn mân mê sướng thật, còn tay bé thì không ngừng xoa bóp làm thằng nhỏ dưới quần chào cờ 1 cây, phê quá em dẫn vào bồn thủy chiến cho thăng hoa. Vào bồn em tắm rất kỹ, thằng nhỏ được em chăm sóc kỹ càng cặp vú to tròn cứ đong đưa trước mặt bú mút quá sướng. Tắm xong xuôi em nở nụ cười tươi vào việc nha anh, 1 loạt tuyệt kĩ BJ lút cán, lau cột đá trứng cút được em thi triển với ánh mắt DDCN chính hiệu làm mình chịu hết nổi bắn ra sung sướng.
Lên giường bé đấm bóp matxa bài bản, đấm có lực nge bóp bóp sảng khoái, đặc biệt màn mát xa đầu bẻ cổ đã cái ư . Tới màn nuru trườn bò thì V1 to của bé quá đã luôn, thêm cái đường lưỡi điêu luyện đi tới đâu cảm nhận rõ phê tới đó, nằm úp nằm ngửa kiểu gì cũng phê giật người.Thấy mình tê lắm rồi em trườn xuống bú mút lút cán vừa được nghe em rên ứ ừ đành phải giương cờ trắng tập 2. Nằm nghỉ mệt ôm ấp em 1 lát thì vào bồn cho em tắm lại. Em order phục vụ làm tô mì bò kho ngay tại phòng ăn lấy lại sức và ra về trong thỏa mãn.
Đánh giá bé V1 to tròn quá đẹp, V2 thon gọn, V3 căng như dây đàn và V4 ướt nhẹp luôn.

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
214
1,294
613
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh , đã dành thời gian quan tâm và ghé thăm cơ sở ạ cho tụi em những đánh giá và trải nghiệm tuyệt vời ạ . Rất mong lần sau anh ghé thăm và cho tụi em cơ hội để phục vụ anh nữa ạ :cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6::cuteonion6:

• Like
Điểm cảm xúc: Khảm Tát La