Phú Nhuận Buổi tối phê pha ở LC

Lượt xem: 3,779

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Sau cuộc nhậu vs đám bạn thì đc 1 cao thủ trong làng matxa chỉ điểm cho chỗ matxa ngon ở phú nhuận thế là cùng th bạn phi tới LC.xong xuôi thủ tục chọn giá vé thì ngồi đàm đạo xíu.ở đây giá phòng khác ở chỗ là ae chọn phòng theo giá và dịch vụ theo giá đi kèm k phải như những chỗ khác là vé 800bo 800..ở đây đi phòng 800 nhưng ae lựa chọn gói 1tr hoac 1c2 thì bo như thế.vụ này thấy hay hay nè.đến lướt lên phòng chọn ktv ở đây ae đc chọn mặt gửi vàng trực tiếp tại phòng k cần ipad hay gì.4 bé bước vào tia đc 1 em mặt có nét dễ thương mình dây nên chọn em.xong xuôi đi xông hơi cho tỉnh táo để còn tiếp ẻm kkk bước ra thấy ở ngoài bé đã trần trụi ngồi pha nước để đợi mần thịt.nhìn mình dây nhưng vú k nhỏ nha nhìn là tỉnh đấy.bước vào bồn thì mình chỉ lo sờ bóp vú thui cho đã cái nư e thì tắm chăm sóc th em rất kĩ do xĩn nên k gội đầu chỉ tắm người thui e chà lưng chà vú các kiểu xong e thi triển click ti nhẹ nhàng tay thì mò th em k tha lâu lâu lại bóp cổ nó nữa ác thiệt.mình cũng chăm sóc bầu ngực e rất kĩ k buông xong kiu bé ngồi lên bồn để mình thưởng thức cái vị ngọt ngọt của cô bé tuổi 2k2 kkk bé hợp tác rên la tình cảm mà do bồn nhỏ nên ngồi chăm sóc ẻm k dc thoải mái mỏi cổ quá nên ẻm bj lại theo kiểu của mình.nhìn cái miệng e bj rất đầy phấn kích chịu k nổi đành đứng lên bé quỳ tiếp bj th e lút cán tay mình rì đầu e ấy mà đẩy trong phê pha và out trong cia.ra giường tiếp tục cuộc chiến vs e.matxa khoẻ ok k đòi hỏi nhìu phần này tới phần trườn ngực thì ta nói chứ phê kéo dài do ngực e săn chắc ti đẹp nên khúc nào đã khúc đó chịu k nổi nên nằm ngửa lên để e chà th e cho nó bít th a phê ntn dc 1 hồi thì e bj cái lưỡi đá lên đá xuống làm tới công chiện.th e hoà nhịp cũng miệng e như thể mún phun trào bít thế nên đứng lên để e quỳ trên giường mà bj sau đó cũng dùng 2 tay rì đầu e mà đẩy mà e cũng k hề khó chịu gì out thêm quả cia.xong xuôi nằm nghỉ tí rồi ra e vs sạch sẽ lại ngồi hút điếu thuốc mà nhìn ẻm lượn qua lượn dọn phòng mún đè ra tiếp nữa mà nghĩ thui hết sức chắc k nổi nên thui kkkk.
Sbd 12
V1 đẹp to hợp vs dáng e
V2 mình dây nên k lipit
V3 tròn k to
V4 lông hơi rậm sạch sẽ thơm tho k mùi
Sv tùy gu mỗi người nên đánh giá theo mình là e chịu khó làm lắm ae đi sau hướng dẫn thêm càng hay
Tip gói 2 dịch vụ là 1c.còn vé ae đi phòng 500 hay 800 tùy theo phòng.có code giảm.thanks e trai cao thủ nha..k tiện nói tên

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa and Uchiha Itachi

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
ngon chym bác, bữa offline vắng bác thật là đáng tiếc kkk

CheckerNew

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/12/21
Chủ đề
1
59
11
0 ₿
Bên đây thấy các cao thủ review ngon quá, ra tết không biết có ctkm gì không ghé phát mới được B05

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Á đù nay tự giác rp luôn ta, chắc phê lắm,kkk

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Bác có thể giải thích rõ hơn xíu giúp mình về vụ giá phòng giá vé giá tip dc ko. Ví dụ phòng bác book 800k, gói dịch vụ 1tr. Vậy bác phải trả là 1tr8 + 1tr tip theo giá dịch vụ. Tc là 2tr8 hả bác?

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Gói dịch vụ là tiền tip đó bác, TC là 1tr8 thui, muốn tip thêm thì tùy bác

• Like