Q.1 Buổi Tối Phiêu Linh Cùng E 09

Lượt xem: 1,302

Gucci love

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/10/20
Chủ đề
1
1
1
0 ₿
Ghé thăm Dubai luxury gặp ngay bé 09 new tưởng ko phê ai ngờ phê ko tưởng.

Lên quầy mua ngay vé 900 và dc cậu locker dẫn lên thang máy đến lầu 3 vào phòng Vip ta nói nó sướng gặp ngay bé 09 cười tươi rói nhìn thấy em hiện rõ dễ thương ngoan liền . Phòng óc sạch sẽ ,sang trọng. Bé mời vào xông hơi được 10 phút thì ra ấm người qua xông khô thêm 10 phút nóng người ra luôn , bé bảo để em tắm cho anh nhé tắm khá sạch, vuốt thằng em khá kĩ sạch bách lun … Bé làm tình bj các kiểu trong bồn nhẹ nhàng kích thích. Ra bé lau người lên giường nằm ngửa thoải mái đang mát mk bảo thư giãn cho a trước nha e,massage sau cũng dc. Chứ a chịu hết nổi rồi. Thế là bé làm thái bò trườn kích thích dữ dội. Bé vào click ti đi lưỡi tạo cảm xúc vuốt tay nhẹ nhẹ thằng em sau đó bé bj hj 70/30 đều tay vs miệng .ngực bé vừa tay bóp sướng bú bình cũng ngon lành . bé bắt đầu chăm sóc thằng em bắt những cú mút nhanh chậm trong khi đó tui cũng không vừa khám phá v4 bé vừa vô mà nước quá trời bé rên rỉ chắc đang phê theo…. Bé rên 1 lát theo những cú nhất dương chỉ 1 lát thì thằng ku cầm cự hết nỗi bắn tung tóe sung sướng.

Bé massage khỏe bài bản đủ lực,mk ko thích đá nóng rườm rà nên bỏ qua . Massage xong còn tg bé thầm vào tai e đi thái lưỡi làm a shot 2 nha “OK” chơi luôn a đang phê haha . Nâng vé 1tr2 cho a gấp. Bé rất tỉ mỉ tư vấn lại rõ ràng cho mk,duyệt điều này....
Thằng em lại hứng bé chủ động đi lưỡi toàn thân cho bú bình bóp thỏa thích, bàn tay hư hỏng của tui lại sờ vào vòng 4 ướt nhẹp của em và đi sâu vào bên trong ui cảm giác đê mê quá em rên theo từng nhịp còn nhúng cặp mông theo ngón tay tui nữa cứ tưởng em đang ịch vs ngón tay tui )) 15 phút sau thì thằng em cũng thất thủ bé vệ sinh cho mk xong ,khẽ nói a nằm nghỉ xíu nha. Cho e xin 5p ướt át quá rồi, hihi.
Sau khi tắm lại cho mk xong bé đưa mk xuống tận quầy lễ tân. Bé 09 chào mình và nói hôm nào rãnh ghé thăm e nha. Ok nhất định nè.
Cảm ơn e đã cho a một buổi tối đầy phiêu linh.

Đánh giá :
V1 8d
V2 8d
V3 8d
V4 9d
Tic 1tr2 vì đổi vé
Tip 1tr5 cho cách phục vụ nhiệt tình chiều khách hết lòng của e.

• Like
Điểm cảm xúc: Khoa Dam

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
đô mạnh dữ, tui chỉ cần 1 shot thôi đủ đã rồi.