Q.12 Buổi tối Tê Tái cùng em 21!

Lượt xem: 1,455

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
41
1,213
235
TPHCM
0 ₿
Chào anh em diễn đàn!

-Thứ 3 may mắn nhận được Code free Vip Thái event Đón Xuân Tân Sửu từ Dory. Nên dành chút thời gian đến thăm mấy em ở Cẩm Thy

Sau khi đi đá banh về thì chạy qua Cẩm Thy lun.Tới nơi thì được anh giữ xe tiếp đón nồng nhiệt.Vào trong check code với tiếp tân thì up lên Onsen 2 lun cho sướng. Ngồi uống nước đầu bắt đầu suy nghĩ chọn số, chọn khó vãi anh em ạ, nhìn số này thích số kia, nghĩ về số nọ.... kakaka . Sau hồi chần chừ chốt lun KTV 21 kakaka ^^.

Chốt xong thì được dẫn lên phòng. Locker nhiệt tình vãi, đem cả bò cụng,nước suối thêm lon Bia nữa chứ . Trong lúc chờ đợi thì cũng vào xông hơi 1 chút cho ấm cơ thể,Sài Gòn dạo này lạnh quá.

Pé bước vào phòng,mình nhìn qua lớp kính thấy tướng tá rất ok. Không để pé phải chờ đợi,mình liền đi ra giao lưu với pé liền. Ae ngồi tâm sự,pé vừa lau người cho khô mồ hôi.Pé mời mình thay đồ vào tắm cùng với pé. Bước vào bồn to được pé tắm rửa tẩy trần sạch sẽ và làm tình,BJ nhẹ rất là phê luôn nha hihi ^^.

Sau khi nghich nước lúc lâu, cả 2 cùng nhau lên giường massage

Massage khoẻ:

-Pé massage khoẻ rất oki luôn nha, làm rất kỹ luôn từ chân , lưng, tay , đầu... đều đủ hết. Tội nghiệp pé nhiệt tình vãi nhìn pé ướt cả mồ hôi,thấy thương ghê hihi ^^

Massage mệt:

-Đến phần thư giản, pé kêu mình quay người lại đi lưỡi full người luôn nha, và đặc biệt làm Thái rất kỹ rất là phê luôn ak hihi ^^. Sau đó pé kêu Calvin quay người nằm ngửa, pé cũng đi lưỡi full người và pé có chiêu Cạ Cò quá đã,thằng nhỏ của mình xém chui tọt vào hang động lun. Kêu pé thi triển thế 69 thì ui chu choa V4 pé nhỏ xíu như của em pé luôn ý, nhìn phê lắm luôn, chỉ vừa 1 ngón tay thui nha, 2 ngón là cũng vừa lun ak hì hì ^^, cái này mà được ABC ... chắc là sướng trym lắm luôn kakaka ^^.Mình tranh thủ thi triển khám phá,Cô pé của em rất là Thơm đúng như lời giới thiệu từ cơ sở. Lúc pé sướng V4 pé thít lại bó chặt ngón tay vãi thật ae à hì hì ^^. Pé bj lúc cán các kiểu mồ hôi pé ra ướt người kèm theo những tiếng rên "ứ...ừ..." đầy dâm dục. Làm cho 2 cơ thể của pé và mình như hoà quyện vào nhau hihi ^^. Cuối cùng mình cũng out trong tư thế Cia+69. Sau khi mút đến từng giọt cuối cùng,pé ra dấu mình cứ nằm nghỉ ngơi,pé đi thả đám Trùng rồi quay lại 2 ae nằm tâm sự gần hết giờ thì đi tắm lại. Tạm biệt em ra về mà lòng đầy lưu luyến,chắc sẽ phải sớm quay lại gặp em nữa quá.

Đánh giá KTV 21

Face 9đ mặt có nét Dam Dang

V1 9đ căng tròn đầy sức sống

V2 8đ cũng to nhưng hợp với dáng em

V3 9đ to tròn vỗ rất đã,được Doggy chắc sướng

V4 9đ thơm tho sạch sẽ

Service : quá ngon

tic: 300k up lên Onsen do có code Vip Thái
tip 1000k xứng đáng cho sự nhiệt tình của pé
Cafe cho locker vs giữ xe

Cảm ơn diễn đàn,cơ sở massage Cẩm Thy,Dory đã tài trợ chương trình này

Thanks anh em đã đọc nha hihihi

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
Phân vân nhiều số sao không lắm 1 lúc 2 ẻm đỡ suy nghĩ kaka

Tiên_Sinh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/9/20
Chủ đề
1
78
23
0 ₿
Nghe bác nói chắc v1 siêu khủng, đã tay quá, nay bé làm ca nào ad.?