Tân Phú Buổi tối thân mật cùng 68!!

Lượt xem: 1,765

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
108
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Sau khi bị cho ra rìa ở mấy cái event, vì k đủ 5 bài rp :(( Đành lủi thủi sang Windy giải sầu với vé Onsen, mình book trước qua zalo và được giảm 30% vé, chọn ảnh thì thấy mấy số hot nghỉ hết trơn, hơi buồn, nhưng cũng chọn dc 68
Gần đến giờ thì mình phi con xe đến cơ sở, vẫn như mọi khi, đã book trước thì thủ tục rất nhanh, lên phòng trong 1 nốt nhạc ^^ phòng thì khỏi chê nha ae, rất mới, rất sạch, bồn tắm rộng dã man luôn, vào xông hơi tầm 10p thì em vào, mình cũng ra để em lau khô luôn, nhìn sơ sơ qua thì mặt trên ảnh mịn hơn thực tế nha ae :))) nhưng không sao, vẫn đúng người mình chọn.
Ngồi nói chuyện sơ sơ trước thì em kêu mình vào bồn bắt đầu Onsen trước, em rất thích hôn nhé, nhiệt tình nữa, kích thích sương sương xong thì lau mình đến phần khỏe, phần này thì k gì để nói, đấm vừa đủ thư giản, nói chung ổn.
Sau đó đến phần mệt, đang nằm sấp chờ hưởng thụ thì em nằm nguyên người lên luôn, hơi kích thích à, 3-4 vòng của ẻm như dính zo lưng luôn mấy bar, cứ thế mà hôn khắp người thôi, hầu như toàn bộ các vị trí trên cơ thể em hôn đều hết luôn, rất là chiều luôn ạ, xóng các bước nuru thì em bắt đầu thư giản, vẫn nhiệt tình, vừa thư giản vừa rên nhẹ nhẹ nghe phê thôi rồi luôn( tính ra đi onsen 1 được bonus thêm đố ae, đi trải nghiệm thử đi nhé B05)
Khi mọi thứ cạn kiệt thì còn tầm 15p em nằm ôm cứng mình tâm sự 1 hồi thì tắm táp ra về thôi.
Tổng kết:
Cơ sở: 10₫ (thân thiện, ko gian đẹp, sạch sẽ).
Nhân vật chính:
V1: ổn, vừa tay, em thích bóp mạnh bạo, k thích rê rê nhột nha ae
V2: có chút lipit, đang trong giai đoạn lấy lại dáng
V3: cong nha, lúc ở bồn em cúi xuống nuốt kiếm nhìn kích thích lắm
V4: Cho phép em chấm lố xíu, giống V1 ạ, thích cho vào hết chứ nhột em k thích ^^ 100đ

420k tic + 600k tips
Ae ai đến nhớ book trước nha, khỏi phải chờ, ưng nhất điểm này !!!

• Like
Điểm cảm xúc: nguyen89 and Minhquan75112022

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
711
411
North Blue
0 ₿
ML cũng tính đi chỗ này mà QL cũng nhắn mấy số HOT nghỉ hết nên ML hơi buồn. Cơ mà chúc mừng bác ngon Trym nhá B32

• Like
Điểm cảm xúc: nguyen89