buổi tối thư giãn cùng số 19

Lượt xem: 1,946

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
buồn buồn vì ko nhận được điệp vụ từ bác Lục, đành lết qua gò vấp thám hiểm cơ sở EVA vì thấy rp cũng tốt
nằm trong con hẻm lớn, dễ dàng nhận ra ngay vì quá nổi bật
bước vào thì lễ tân cũng vui vẻ nhiệt tình, có lấy code từ app được giảm 50k, vé thái ở đây rẻ hơn so với mấy chỗ khác 1 chút nhé
mình lên phòng luôn ko phải đợi, vì cơ sở cũng nhiều phòng, xông hơi tầm 5p thì pé vào
pé hơi mũm mĩm 1 chút, tuy ko phải gu của mình nhưng nghe nói rp cũng tốt nên ok luôn, vì đây là lần đầu mình đi chỗ này
bé cực kì thẳng thắn, tâm lý, có sao nói vậy, mình cực thích điểm này, tắt máy lạnh khi khách xông hơi xong, cho khách nghỉ trước khi tắm, tắm kỹ, lau khô người, tắt máy lạnh khi chuẩn bị làm thái do sợ thoa dầu lên lạnh, trong lúc làm có xen lẫn kiến bò vs đi lưỡi :D
mas khỏe: bé làm bài bản, lực khá do có kn làm trong nghề lâu
mas mệt: bé đi thái tốt, kết hợp tay vs lưỡi nữa, thư giãn xong còn bóp tay bóp cổ nữa, kĩ thuật bé này khá tốt, đúng như lời đồn :v

đánh giá:
csvc: 8 (có xông khô vs ướt và wc trong phòng luôn, nhưng xông khô ko hoạt động nên trừ 1đ)
lễ tân, locker: 9 (nhiệt tình)
ktv: 8
face: ko chấm vì tùy gu mỗi người
v1: 8 cam vừa tay
v2: 7 hơi mũm mĩm
v3,4 : ko check
service: 9 (quá tốt, tâm lý, nhiệt tình)

tic: có code còn 300
tip: theo sự hài lòng

nhìn chung thì đây cũng là nơi xả stress khá ok, các bác nên thử :D

• Like
Điểm cảm xúc: thánh chém gió

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Chúc mừng bác thám thính chỗ khác thành công, điệp viên là phải hoạt động nhiều mặt trận v á ,kkk

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.