Noel Buổi tối trải nghiệm thăng hoa với bé người yêu 79

Lượt xem: 1,115

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Hello các Đồng môn!

+ Lời đầu tiên cho mình gửi lời cảm ơn đến Ad @Uchiha Itachi đã tài trợ mình code event Noen ngày 8/12
+ Lời thứ hai anh muốn gửi lời cảm ơn đến cô bé Cute phô mai que - 79 đã cho anh những phút giây thăng hoa trong buổi tối hôm nay

Sau đây mình xin chia sẻ với anh em chuyến đi trải nghiệm tuyệt vời của mình. Bài chia sẽ này sẽ rất có ý đối với các bác lần đầu tiên đến với Hawaii và lần đầu tiên gặp bé 79 nhé..

Theo mình nghĩ bản chất địa điểm tại Hawaii là 1 khách sạn được cải tạo lại nên cơ sở vật chất rất sang trọng và rộng rãi... khu vực tiếp đón y như các sảnh khách sạn vậy.. Điều mình khá bất ngờ ở đây là phong cách các bạn lễ tân phục vụ khá chuyên nghiệp và nhanh chóng... Khi mình đến nơi đưa code và báo là đã book bé 79 rồi, thì ngay lập tức được dẫn lên phòng mà không phải chờ đợi 1 phút giây nào để các bạn chuẩn bị phòng.. Được dẫn lên phòng thì bất ngờ thứ 2 là phòng rất to, rộng và sang trọng.. Bên cạnh đó, mọi thức dường như đã được chuẩn bị sẵn sàn để tiếp đón mình rồi.. Vì vậy mình khá ưng ở chỗ chuẩn bị bước đầu...

Tiếp đến là màn hồi hợp chờ cô bé nhỏ.. Mình không xông hơi nên cũng nhờ bạn Locker nói bé xuống sớm... Không ngờ đâu tầm 5p sau đã có tiếng gõ cửa rồi.. Bước vào phòng là 1 cô bé LOLITA đúng nghĩa... nhỏ người, dáng xinh, 3 vòng đầy đủ kèm khuôn mặt và giọng nói như baby mới lớn.. Phong cách bé tiếp xúc ban đầu cũng khá là hay với kiểu ngại ngùng, e thẹn, ít nói.. Nhưng đó chỉ là bề ngoài thôi nhé, vào trận sẽ thấy bé nói chuyện dễ thương và chân thật như thế nào..

2 anh em chào hỏi nhau xíu thì ngồi ôm ấp tâm sự dạo đầu.. Bé khá hiền nên các anh mạnh bạo chú ý đừng để bé sợ là mất vui đó nhé.. Sau 1 hồi tâm sự thì 2 anh em cũng vào bồ.. Bé ân cần dẫn mình vào bồn, tắm như người yêu, nhẹ nhàng và chi tiết.. từng chi tiết nhỏ của cơ thể cũng được em chăm chút.. Nhất là thằng cu con của mình, bé nâng mình lên chân bé, hướng cái cây vào đúng tâm điểm khuôn mặt xinh xinh.. Bé vệ sinh kỹ càng rồi thuyên chuyển skill âu yếm.. khuôn mặt dâm kèm các tiếng rên khi quoét trụ lún cán làm mình suýt ko cầm được.. mình bảo bé ơi nhưng đi, anh sắp ra rồi, bé ngước lên nhìn tròn xoe 2 mắt và ngạc nhiên bảo anh đừng ra nha, lát lên giường để em hành hạ và nhìn em mân mê thằng nhỏ rồi mới được ra đó.. Ôi câu nói sao mà dễ thương gì đâu.. Riêng điểm này làm mình mê mẩn bé mất tiêu rồi

Tiếp đến là màn mát khỏe.. Thật sự thì phần này bé làm đủ bài bản, đủ các bước và bên cạnh đó đối với mình thì lực đấm vừa phải. Nhưng đối với các bác thích gu bạo lực đâm ra ngô ra khoai thì mình e rằng bé khó làm được nhé.. Vì đơn giản là body LOLITA thì làm sao mà lực điền được phải không các bác.. Đấm được 1 hồi thì mình cũng bảo bé nằm chơi ôm ấm mình xíu rồi mới đến phần mệt.. Lúc này 2 anh em nói chuyện tâm sự với nhau như 2 người yêu đúng nghĩa, thân quen như từ khi nào rồi đó

Tiếp đến là phần quan trọng nhất.. Đây cũng là ưu điểm tuyệt đối của thân hình nhỏ bé nè các bác.. Bé làm Nuru khắp cơ thể mình luôn, trường lên, trường xuống, ngồi cầu tuột, dùng trái cam tự nhiên đi khắp cơ thể từ đầu xuống chân, từ tai đến mông, vừa làm vừa rên khích thích làm mình tê tái gi đâu.. 1 điểm cộng nữa là làm NURU khá lâu nhé.. rất có tâm và có kỹ thuật.. Tiếp theo là màn lật ngữa, cái mặt hiền biến mất tiêu rồi.. khi này dâm cô nương suất hiện, đôi mắt kèm cái tay như muốn thôi miên lấy mình.. Bé tiếp tục dùng cặp ngực và cô bé nhỏ nhỏ xinh xinh ko 1 tì vết đi khắp cơ thể mình. Vừa trườn vừa ôm ấp, vừa hôn nhẹ, vừa rên kích thích kèm theo các chiêu lick và cắn tin là mình tê tái gì đâu.. Được 3/4 đoạn đường thì đến phần chăm sóc thằng bé, do bị hành hạ dữ quá, bé mới thuyên triển 1 vào kỹ năng đá trứng, quoét trụ thôi mà mình đã out ra trong sung sướng rồi.. Sau khi yêu chiều thằng bé lúc nó ra xong, bé còn trách nhẹ mình, sao anh ra sớm thế em chưa trổ tài hết tài năng mà... Ui chu choa, nghe mà nó đã cái tai gì đâu.. Dặn lòng hẹn bé bữa sau anh vận nội công để xem hết bí kíp của em như thế nào

Sau màn mệt mỏi, thì 2 anh em tiếp tục tâm sự thêm 1 lát rồi đi tắm.. trong lúc tâm sự bé còn nghịch nghịch thằng nhỏ nữa mới tức chứ... Tắm lại cũng là lúc bé thể hiện sự ân cần nhẹ nhàng của mình.. Phải nói cách tắm của bé khá khác so với mặt bằng chung kiểu như tắm thông thường.. Các tắm này làm cho mình cảm nhận kiểu 2 người yêu chăm sóc, tắm yêu cho nhau vậy đó

Kết luận: Bé có tính cách Cute Phô mai que, Sở hữu thân hình LOLITA với hệ cam tự nhiên, 3 vòng đầy đủ không Lipit và quan trọng hơn hết là vùng cấm địa rất đẹp và gọn gàng thơm tho

Trên đây là phần chia sẻ của mình.. Rất cảm ơn các bác đã đọc bài của mình nhé

Tổng thiệt hại: Tick = tài trợ; Tip = tiền vé

Tăng A Ngưu

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
72
59
0 ₿
chúc mừng bác gặp bé tươi xanh như nồi canh
bé có 69, CIA gì ko bác, ko thấy bác nói

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Bác đi thử và cảm nhận bé nhé.. ngọt nước, ngon cơm và đậm vị tình thương luồn đó. Ban đầu mình Chưa đi chưa biết mà đi rồi lại thấy xuyến sao muôn đi tiếp lần nữa đó bác

Massage Hawaii

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
6/8/22
Chủ đề
10
109
53
0 ₿
Massage Hawaii cảm ơn anh @giauvoibitcoins đã có buổi trải nghiệm thăng hoa cùng bé người yêu
Rất vui và hân hạnh được phục vụ anh dài lâu