Buổi tối trang đầy tình cảm với bé 39 Dubai Q1

Lượt xem: 1,598

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TuLong

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/7/19
Chủ đề
4
110
26
0 ₿
Chào anh em, chả là hôm qua thấy bức bối trong mình. Lên diễn đàn thì thấy cơ sở Dubai q1 gần nhà vừa mới khai trương mà Csvc đẹp quá, với lại được giảm giá 50% vé nữa. Thế là mình quyết định xách con xe chạy qua cơ sở để giải quyết nổi buồn trong lòng liền kk :))

Tới cơ sở, chạy xuống hầm gửi xe nhận phiếu từ bác bảo vệ xong mình lên lầu mở app lên lấy cái code đưa cho anh lễ tân book liền vé VIP 2 . Do cơ sở cũng mới mở nên mình chọn Random cho nó máu.
Thanh toán xong mình vào ngồi đợi, được 1 lúc anh locker dẫn lên lầu vào phòng và bảo mình xông hơi trước trong khi đợi bé vào.
Nhận xét đầu tiên là CSVC 10 điểm
Vào xông hơi chút thì mình chui ra và ngồi đợi do không quen với mùi xông hơi :))

Đợi một lát thì bé bước vào SBD là 39
Gương mặt của bé có nét lai lai rất xinh làm mình nhìn hoài không rời mắt.
Thân hình bé thuộc dạng mình dây ( gu mình ) :))) thật sự rất thích
V1 Cam Việt Nam
V2 vòng eo con kiến :))
V3 + V4 điện nước đầy đủ gọn gàng
Đầu tiên là bé pha nước cho mình vào tắm, bé kì con rất kĩ cho thằng anh và thằng em. Tắm xong mình bước ra bé lâu mình cho mình. Không hiểu sao tắm xong mình bước ra thì lại rung cầm cập chắc do nhiệt độ hơi thấp :)) Thế là bé kêu mình nằm xuống và bé nằm lên cho mình ôm. Cảm giác thật ấm áp vô cùng ( cứ như người yêu vậy á ae :)) )
Sau khi ôm ấm rồi bé bắt đầu Shot 1 cho mình bé vừa HJ và BJ xen kẽ với nhau lâu lâu lại líc ti và tai mình nữa chứ. Làm mình cũng sướng rung lên. Trong lúc bé làm cho mình, mình cũng tranh thủ khám phá v4 bé. V4 bé thì nước nôi tràn trề hihi sau 15p thì mình cũng out trong sung sướng. Tiếp đó bé dẫn mình ra tắm rửa lại và bắt đầu matxa khoẻ.
Matxa khỏe, bé chịu khó đấm lắm và có nhiều kĩ thuật làm mình bớt mệt mỏi.
Sau màn đấm sau thì bé kêu mình nằm ngửa lên, do thời gian cũng còn khá nhiều nên mình và bé nằm tâm sự, bé nằm trong lòng mình và ôm, được một lát thì bé ngồi dậy và bắt đầu matxa shot 2 cho mình.
Cũng như shot 1 bé cũng nhiệt tình làm cho mình shot 2 và mình cũng out trong sung sướng kk.
Cuối cùng bé dắt mình ra vệ sinh mặc đồ vào. Tâm sự được vài phút thì cũng hết giờ, mình và bé dắt tay nhau xuống thang máy. Trong thang máy bé tựa vai vào mình và 2 đứa mình cùng nhau xuống dưới hihi. Xuống tới dưới bé chia tay mình kết thúc một đêm đầy mãn nguyện .
Đánh giá bé làm nhiệt tình, nhẹ nhàng khiến mình chẳng muốn rời xa.
Tic 350k
Tip ***

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dubai Q1 cám ơn sự ủng hộ và hy vọng sẽ được tiếp tục phục vụ anh vào những lần ghé thăm sau ạ

• Like
Điểm cảm xúc: TuLong

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿