Buổi tối trọn vẹn với Kingdom

Lượt xem: 2,479

sugiamattroi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/10/20
Chủ đề
1
48
1
0 ₿
Số là ăn mừng đội bóng MU thân yêu vả sml Everton nên quyết định tự thưởng cho mình một phát. Lên diễn đàn ngó tơi ngó lui thôi nhẹ nhàng vào làm chuột bạch Kingdom Bình Tân thử xem thế nào. Vừa dắt xe vào cổng, ấn tượng với mình ko phải là cái chuông như mấy ae đi trước mà là cô lễ tân, ta nói nó dễ thương từ trong ra ngoài (ngoại hình ưa nhìn, rất nhiệt tình và thân thiện). Lần đầu đi thử nên chọn gói Thái thôi cho nó nhẹ nhàng, số cũng chả yêu cầu ai mà random luôn, cũng ráng dặn em nó cho anh bé nào trẻ chút và mình dây, anh ngán thịt mỡ lắm. Em lễ tân cười thật tươi nói "OK anh ruột chờ xíu em sắp xếp cho". Ờ thì cũng ko gấp nên ngồi nhâm nhi tách trà rồi lên phòng đợi tiếp. Mở bài vậy thôi còn đây là đánh giá của mình:
Về csvc: 7/10, khá sạch sẽ, chỉ có xông ướt mà không có xông khô, bù lại là xông thuốc bắc và cái giường to chà bá lửa, 3 người nằm còn đủ. Chắc vì cố gắng sắp xếp cho 1 em trẻ mình dây nên hơi lâu, thành ra xông hơi gần 3 lần, đang đau đầu xông hồi hết luôn (trong cái rủi có cái may)
Về KTV (bé số 01): Đúng ý mình, bé còn khá trẻ, dễ nhìn, mình dây cây cảnh đúng nghĩa luôn, bé nói chuyện cũng khá thân thiện, tay nghề cũng khá, Ms khỏe đánh đấm cũng có lực, tắm kỹ như mẹ tắm con. Ms mệt thì cũng nhiều bài, BJ HJ trườn Thái đủ cả (BJ cũng nhiều hơn 80%), sau 1 hồi chiến đấu thì cũng "trút bỏ gánh nặng", tắm táp lại rồi ra về trong sự hài lòng. Đánh giá sơ bộ về em nó
V1: hệ cam lai quýt, bác nào mê hàng khủng tha cho em nó, vì tướng em nó mình dây mà hàng khủng chắc đi cắm đầu ko quá (buồn cười nhất là khi làm cho mình bé cứ cười cười, xong hỏi lý do bé mới nói " v** anh nhiều khi còn to hơn em nữa", vậy là hiểu rồi hén, với mình thì thích cái dáng và mặt hơn nên không thành vấn đề
V2: thon gọn
V3:Vừa phải
Nói chung là 1 buổi tối hài lòng, đúng nghĩa ngon-bổ-rẻ với ae công nhân như mình, hẹn sẽ ghé cơ sở thêm vài lần nữa trong thời gian tới

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
bữa mình đi nói chung cũng tạm ổn, mà gặp ông tiếp tân với mấy ông locker nhìn ko thân thiện lắm
đưa khách lên rồi xong

XuanNguyen5259

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
7/2/18
Chủ đề
20
345
52
0 ₿
ca nào có bé lễ tân vậy bác, tui đi mx mà gặp đực tiếp là hem hứng lắm .

traiNC

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/11/20
Chủ đề
0
20
4
0 ₿
Chuyên gia đi gặp lễ tân Nam, kiểu này các cơ sở phải điều Nữ lên làm lễ tân quá.

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
gọi đặt phòng, nghe giọng nử thì 5ph nữa anh vào, còn giọng nam thì hôm sau anh ghéB05

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
ghé vài lần đi bác, l.o.x cũng thích lắm cơ mà xa quớ.