Buổi tối tuyệt vời cùng ngũ muội

Lượt xem: 620

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Chào anh em!
Bữa nổi hứng lên và được bác @Logan tài trợ, thế là làm chuyến "lần đầu ở Minh Long".
Đây là lần đầu tiên sau bao lần hụt với ML của mình. Nói chung ML và PA thì tiện lợi cho mình do thời gian eo hẹp và ở quá xa.

Tiếp tân và locker lịch sự, vui vẻ bình thường.
Vào yêu cầu đại em số 5 như đúng rồi ấy (tính đi random nhưng như vậy thì bỏ uổng công sức theo dõi diễn đàn bấy lâu nay kaka).
Các thủ tục, quy trình đều có tiêu chuẩn và tự động hóa hết rùi nên chỉ việc làm theo.
Đang xông hơi thì em nhẹ nhàng lướt vào để chuẩn bị. Sau khi xông hơi thì cũng ra cho em nó lau mồ hôi, nói chuyện như quen lâu rùi vậy.
Tắm rửa sạch sẽ từ đầu tới ... chym.
Lên thớt nằm thui. Tui đi ms thích nhất là mấy em cho tui nude trong khi massage và vô massage đầu, mặt đầu tiên. Em làm đúng ý tui luôn mặc dù tui ko nói :p:p.
Nói qua về ngũ muội :
- Face : khá dễ thương
- Body : em hơi đầy đặn (mình thích mấy em đầy đặn) đúng gu:):):)
V1 : good
V2 : hơi tròn do tạng người em nó thế
V3 : To, chắc, mẩy
V4 : rất good, mình thich gọn gàng, ít lông or cạo sạch càng tốt, nước bao la
Serv : rất tuyệt vời, rất biết phối hợp. nói chuyện vui vẻ, tình cảm

Matxa khỏe: em làm khá thui nhưng cảm giác khỏe khoắn và xả xitret tốt. đầy đủ bài và đá nóng các kiểu

Matxa mệt : 2 từ "tuyệt vời", em làm rất phiêu và làm mình hưởng trọn vẹn 1 buổi tối matxa đúng nghĩa.
Cũng hay đi matxa nhiều nhung em này chiều khách và anh em phối hợp rất tốt để cùng thăng hoa. Mình rất lịch sự và từ tốn ( 1 gentleman thật sự:p:p) nên em bonus khá nhiều skill và dịch vụ nên rất hài lòng với em. Nhất định sẽ gặp lại em trong 1 ngày ko xa.

tick : tài trợ chính từ @Logan (Thanks)
tip : theo sự hài lòng
Tất nhiên là locker và giữ xe nữa chứ (tiền cafe thui)

• Like
Điểm cảm xúc: tathieu and boycondon560