Buổi tối tuyệt vời e số 4 ngày 9/8/2018

Lượt xem: 2,172

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
tinhf hình là đc Mod @Logan cho code P. A relax. thế là tranh thủ tối thứ 5 vào làm nháy chi tinh thần sảng khoái sao gần tuần ức chế vì EVA.
vào locker nhiệt tình như lúc nào. đưa 1 loạt số nên cuối cùng chọn lại e 04. hên e đang vắng khách nên book em luôn
lên phòng thay đồ chờ phòng xông nóng vào thì khoảng 10p e lên.
e mở cửa nói chuyện niềm nở như hai ng quen lâu ngày gặp lại. sau đó mình vào tắm. e xuống lấy đồ nghề. sau 10p mình ra vì phòng xông hơi quá nóng (cơ sở nên điều chỉnh vì đi hoài thấy cũng vậy k thay đổi)
e số 4 dễ thương vui vẻ
số 3 vòng các mem tự khám phá nhé. nói chung ổn
matxa khoẻ: đủ bài như khoẻ chính cống. đi lưng, dậm lưng rất sướng.
matxa mệt: e lấy bầu ngực chà khắp người rất sướng , thêm đương lưỡi mê hoặc va cánh tay thần bí làm king phải vận hết nội công bấy lâu để k thất trận. sau đó e lật ngửa lại bắt đầu màn lik ty kèm theo một dàn hoa bưởi rải khắp người từ trên xuống dưới k chừa 1 cm nào hết.thật là phê khó tả.
sau đó e cặm cụi làm việc chăm sóc thằng em của mình. nhẹ nhàng và chu đáo. bj 80 hj 20. e làm nhiệt tình lên xuống nhịp nhàng.
mình cũng tranh thủ bú bình sữa căng tròn và k quên thâm hiểm vùng sâu đồi núi của e.
gần 15p thì mình thất trận. sữa tràn cả vào miệng em mà e k hề la mà chỉ trách nhẹ sao k nói để e né. kaka.
sau đó em matxa đầu. đấm lưng, bóp tay thêm chút rồi về
hoàn toàn hài lòng về em
chỉ có chút gợn sóng là nếu e k nhắc vụ tiền tipnnayf nọ thínex vui.
một số đáng để khám phá.
có bonus đặc biệt cho mình.
tổng cộng: tic free, tip 6xx vì hài lòng

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737