World Cup Buổi tối vui vẻ cùng bé 24

Lượt xem: 1,003

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
231
73
29
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Cũng lâu lắm rồi chưa ghé lại Ánh Dương xem cơ sở cũng như các bé như thế nào nên thôi tranh thủ tham gia event WC tại Ánh Dương và may mắn là người được chọn
Sau khi tham khảo các anh em trên congdong, tranh thủ lúc nhậu gần xong book luôn bé 24
Đến nơi thủ tục cũng như mọi nơi, check code và đợi lên phòng
Phòng ở đây đã được tân trang mới mẻ, rộng rãi, hiện đại và đầy đủ tiện nghi trong phòng. Locker dắt mình lên phòng và bật xông hơi cho mình, phòng xông ướt ở đây hơi ra vừa đủ nhiều, xông vô cùng thoải mái. Xông ướt rồi cũng tranh thủ qua xông khô 1 tí cho nó khô người.
Xong thì bé cũng bước vào, bé dáng người cao ráo, khuôn mặt nhỏ nhắn xinh xắn trên body căng đầy mọng nước.
Bé vừa lau khô người vừa bắt chuyện vu vơ với mình giúp 2 đứa gần gũi hơn. Sau khi khô người bé massage đầu trước cho mình rồi 2 đứa bắt đầu vào tắm.
Sau khi bé trút bỏ những tấm vải vướng víu trên người thì lộ ra da thịt trắng mịn bên cạnh những đường cong gợn sóng. 2 đứa vào bồn và vật lộn cùng nhau. Bé tắm qua cho mình, sau đó dùng da thịt mềm mại chăm sóc mình và cậu em của mình, mân mê 1 lúc thì 2 đứa ra ngoài lên giường massage khỏe và hành sự.
Về massage khỏe bé làm đủ bài, đủ chỗ và đủ lực, bé còn hỏi thêm anh còn mỏi ở đâu không để em xử lý cho. Thì mình bèn đáp mỏi chỗ nào em cũng biết, mỏi chỗ đó mới vô đây mà. :))).
Cái gì tới cũng tới, bé bắt đầu thư giãn cho mình bằng cặp đào tiên, mân mê khắp phía sau, chỉ biết nhắm mắt và hưởng thụ. Tiếp đến là phần trước cơ thể, cặp ngực trườn từ dưới lên trên, kèm đôi môi rà soát khắp cơ thể và mình được kích thích thêm bằng những tiếng rên của bé thôi vào tai. Sau khi đi ngoài lề thì bé bắt đầu tập trung vào trung tâm là cậu em mình. Bé bắt đầu dùng đôi môi mềm mại liếm mút nút đủ kiểu, rồi cũng 69, mình vừa tranh thủ khám phá hang suối cũng không quên hái đào. Sau 1 hồi quần nhau thì cậu em mình đành chịu thua trong đôi môi của bé

Kết thúc buổi trải nghiệm cùng bé 24 xinh xắn
V1: Cam Mỹ
V2: Ít mỡ
V3. căng tròn
V4: Nước nôi đủ xài

Tic: event
Tip = tic + Locker cafe

Cảm ơn MOD và cơ sở tài trợ chương trình này

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
ôm ấp đã, mà như người yêu vậy ôm ấp sương sương tý em làm sấp mặt luôn.