Euro 2024 - Gò Vấp - Buổi tối vui vẻ cùng e gái mưa 39 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Euro 2024 Gò Vấp Buổi tối vui vẻ cùng e gái mưa 39

Lượt xem: 573

thpo7289

Thượng Uý
Thánh Phán
18/3/22
Chủ đề
36
266
60
0 ₿
Tình hình euro dự đoán tích dc điểm thế là nt riêng ad Dory lấy code Dubai GV để lên thăm e gái mưa thần tài nhỏ mang số bd 39 ( số nên đi tại đây ) vào tới nơi check code thủ tục nhanh gọn locker dẫn lên fog

CSVC 10đ phòng sạch sẽ bồn tắm rộng thoải mái nv vui vẻ nhiệt tình Dubai mãi đỉnh hihi
Đánh giá chung e gái 39
Face 8đ kute ng nhỏ nhìn cưng ôm rất sướng
V1 : 8đ hệ cam bóp vừa tay hàng real
V2 : 8,5đ eo thon gọn
V3 : 8đ to tròn
V4: 9đ cắt tỉa sạch sẽ, ướt át k tả nổi

Vào fog xông hơi dc 10p thi e 39 búoc vào vẫn nụ cừoi đó ánh mắt đó làm a rụng rời hehe lên ghế ngồi ngỉ e ôm ấp như ng iu rất sướng do e đã đi bé trc rùi
2 ae tắm chung, e 39 này rất biết cách làm khách hứng tình luôn. Xong màn tắm táp 2 ae lên giường nằm nghỉ 1 lúc xong e trườn thái cho minh. E này trườn thái phải gọi là sướng kinh khủng. Đang đá trứng cút rồi chuyển sang liếm cột, dọn wc liếm láp khắp người. E di chuyển tới đâu làm mình đê mê tới đó, rồi em trườn xuống chăm sóc cậu nhỏ của mình trong tư thế 69. Em bj quá đỉnh, dùng lưỡi liếm dọc thân rồi tới đầu. Thi thoảng lại làm 1 phát lút cán vào tận họng. Cảm giác vừa ấm lại vừa phê, mình cũng chỉ biết dốc hết sức vét máng cho e nó. Nước nôi của e lênh láng cả, e rên rất to cảm giác như 2 ae quyện vào nhau thật sướng. Mình và e quấn lấy nhau khoảng 15 phút thì mình out, cảm giác em rất mỏi nhưng k hề HJ tí nào toàn bộ đều là BJ cả thái độ quá tuyệt vời.
Matxa khoẻ e làm đủ bài nha a e vô gặp 39 mệt khoẻ có đủ ko làm a e thất vọng đâu hihi
1 ngày gần sẽ quay lại thăm e típ hihi

TIc free vé osen
Tip = tic
Tks ad Dory trao code đi Dubai GV

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
116
1,245
527
0 ₿
Dubai Gò Vấp cảm ơn anh nhiều ạ! Chúc anh sức khoẻ và hẹn gặp lại anh nhen!

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289