Cần Thơ - Buổi trải nghiệm thất vọng cùng em 98 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Buổi trải nghiệm thất vọng cùng em 98

Lượt xem: 678

hungga93

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/24
Chủ đề
4
11
6
binh duong
0 ₿
Chuyện là đợt trước mình có dịp về CT chơi, tính book em 66 vì mình mê bưởi nhưng khúc cuối ad báo bé bệnh nên đành lại quán lấy Ipad chọn em khác, vì mình có đam mê vú bự nên chọn ngay em 98, tưởng đâu đợt này trúng mánh vì mình book là giờ mở cửa lúc trưa ai dè thất vọng tràn trề.
Mình ngồi đợi em hơn 15p chưa thấy vào, lúc này cũng hơi nóng lòng nhưng cứ nghĩ là không sao chắc chút nữa em ấy sẽ bù cho mình bằng những tuyệt kĩ.
Ai dè lúc vào bồn tắm chưa gì trơn em đã ngậm thằng bé của mình rồi, mình còn chưa kịp khám phá V1 và V4 của bé xong nữa. (thất vọng lần 2)
Kế tiếp là màn massage khỏe, em làm cũng ok. Tiếp đến massage mệt thì tuy em có cặp vú to chà bá mà làm kiểu qua loa không sướng gì hết.
Xong thì em làm cho mình lần 2, lần này mình cũng chưa kịp khám phá v4 của bé, bé quay đầu lại mút thằng bé mà chim cứ khép khép kiểu như không cho mình móc ấy. ( Thất vọng lần 3)
Xong lần này ẻm nhào vô tắm liền xong ẻm mặc đồ luôn ( ẻm mặc định là mình không làm shot nào nữa tuy nhiên mình đi vé vô cực mà) xong 1 hồi ngồi nói chuyện mình ngỏ ý muốn hôn vú và hôn v4 bé vì lúc này chưa khám phá hết, ẻm tỏ vẻ hơi thái độ nói là sao lúc nảy anh không nói, tuy nhiên bé vẫn cởi cho mình khám phá nhé. Rồi mình khám phá v4 1 hồi, mình đang khám phá khí thế cái ẻm nói thôi dừng lại vì lí do ẻm nói là không có hứng nên v4 nó kh mở ra nên hơi đau, xong ẻm còn nói xéo mình là khám phá nảy giờ mà thằng nhỏ không lên mà cũng đòi, ủa ngộ đây là cái nhiệm vụ ẻm phải làm sao cho khách hàng lên chứ đâu phải cứ khám phá của ẻm là nó tự lên đâu, xong rồi thì mình cũng thôi. Rồi mình ra về luôn. Nói chung mình đi nhiều lần rồi nhưng em này là trải nghiệm tệ nhất ở Dubai mà mình gặp phải: Mình từng đi em 16, 68 và mấy em nữa đều rất hài lòng mà gặp em này đúng mất hứng haizzz!

Massage Dubai Cần Thơ

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
135
826
683
0 ₿
Dạ Dubai Cần Thơ rất tiếc về thái độ phục vụ không tốt của bé trong buổi trãi nghiệm của anh tại cơ sở. Anh inbox cho bên em biết thời gian anh đến cơ sở vào ngày nào lúc mấy giờ để bên em xác minh lại sự việc ạ.
Dubai Cần Thơ xin 24h để kiểm tra lại và xử lý sự việc.

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
56
614
315
0 ₿
Chia buồn cùng Bác. Cs sẽ sớm trả lời cho bác nè.