Q.10 Buổi trải nghiệm tuyệt đỉnh với 98 Quang thư với màn WC run chân

Lượt xem: 3,422

Người đi bộ

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
7/8/22
Chủ đề
15
134
26
0 ₿
Một buổi tối đẹp trời , nổi hứng nên mở *** lên xem nay QT có bé nào làm . Cũng trải nghiệm vài lần ở QT , mỗi lần lại đi 1 số mới để thử . Lần này thì chọn 98 vì nhìn mặt qua hình cũng xinh . Book ngay với cs và phi ngay tới lúc tầm 8h30 tối. Sau khi làm thủ tục thanh toán tic tip các kiểu cho vé King new thì được a locker dẫn lên phòng . Vẫn như mọi lần đều tip cho locker ít tiền cà phê vì nc rất dễ thương

Bước vào phòng thì bé đã đợi sẵn ( 1 phong cách ko lẫn vào đâu ở QT mà mình rất ưng ) . Sau màn chào hỏi thì bước vào phần tắm bồn vì mình ko xông hơi. Ấn tượng đầu tiên với bé là bé khá cao , mặt xinh , da ngâm , có da thịt . Lúc mới vào thì bé hơi ít nói ko biết là do ngại hay gì , hầu như là mình bắt chuyện. Bé bắt đầu tắm rửa , kì cọ sạch sẽ cho cả thằng a lẫn thằng e . Tiếp theo là màn click ti và bj trong bồn. Bé làm rất sướng , có kỹ thuật , dùng lưỡi uốn lượn quanh thằng nhỏ phát nào mình run người phát đấy . Sau đấy do mình hôm đấy ko biết sao vẫn chưa ra được nên bảo e chuyển sang cho mình ngồi lên thành bồn để e ngồi dưới bj . Lúc này do vừa nhìn rõ được khuôn mặt bé lúc bj cộng thêm bàn tay e mân mê 2 quả trứng của mình liên tục nên được 5p là mình out hết ra miệng bé trong sung sướng. Bé vẫn ko buông tha tiếp tục nút thằng e mình 1 lúc nữa làm mình run cả chân . Sau đó bé tắm lại cho mình rồi ra giường kết thúc màn thủy chiến

Tiếp theo bé matxa khỏe cho mình để hồi phục lại. Bé matxa khá có lực và làm rất tập trung . Mình đánh giá là bé matxa khỏe tốt nhất những bé mình từng đi ở QT . Tiếp theo sau khi mình hồi phục thì bé tiếp tục hành hạ mình. Bé bắt đầu màn nuru với v1 to khủng trườn khắp cơ thể mình. Sau đó bé bảo mình nằm sấp lại. Bé bắt đầu thoa gel lên người mình và click ti liên tục . Tiếp theo mới là màn đặc biệt nhất từ bé và làm mình rất bất ngờ . Bé đẩy 2 chân mình lên lật ngược mình lại như trong jav , dùng lưỡi tấn công liếm thẳng vào lỗ đít mình . Đây là món mà mình rất thích nhưng chưa bao giờ được trải nghiệm đó là wc. Bé liếm lên xuống rất phê , dùng lưỡi ngoáy sâu vào lỗ đít mình làm mình sướng muốn ngất đi . Lúc đấy mà bé dùng tay vuốt nhẹ thằng e mình là mình out ngay lập tức . Sau màn wc rất kĩ và lâu thì bé thả 2 chân mình xuống , bj và hj cho mình tầm 2 3p thì mình out vì vẫn còn dư âm quả liếm đít quá phê từ bé . Sau đó bé nằm nghỉ môt chút với mình rồi tắm rửa lại ra về .

Đánh giá :
Csvc: rất ổn , nv và bảo vệ đều vui vẻ nhiệt tình nhưng nếu có toilet trong phòng luôn thì cho hẳn 10/10
Bé 98:
Face: xinh , bé cười rất xinh nhưng hơi ít cười
V1 : to khủng
V2 : hơi lipid nhưng vẫn ok
V3 : đầy đặn , nảy nở , doggy thì chắc xỉu
V4 : không check
Service : chỉ mỗi việc có skill wc thôi là đủ để mình cho bé 10/10 . Full skill bj, cia , wc nên sẽ còn quay lại thăm bé thường xuyên

Tic 500
Tip 1000k

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,011
334
0 ₿
Chắc bác đẹp zai hả . Chứ em ko có quy định phải có wc . Hihi nhưng e nó có thì lại càng tốt . Mừng bác run chân nha :)

Trongj

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/9/22
Chủ đề
0
1
1
0 ₿
XIn *** bác ơi

• Like
Điểm cảm xúc: huybang88