Gò Vấp Buổi trải nghiệm với em #15 Luxury Gv

Lượt xem: 2,064

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,551
1,660
5 ₿
Chào ae lại là garryyau tui đây. Thú thật dạo này chả có tâm trạng làm gì cả viết rp cũng lười, tuy nhiên lúc trước tui đã nói sẽ đi Lux và trải nghiệm nên nay cũng chia sẻ. Dạo này mắc gì mà cứ có việc đi Gò Vấp miết, mà kỳ này việc gần Phần mềm Quang Trung nữa. Xong việc chợt nhớ ra gần đấy có Luxury nên vô thử xem, cũng thuộc hệ thống Hoàng Gia nên độ tin tưởng khá ok.

Bước vào với khuôn mặt lờ đờ thiếu ngủ, có locker thân thiện mời vào, rót ly trà nóng cho uống cho tỉnh. Rồi thì vô quầy nghe lễ tân tư vấn. Lúc này mới tỉnh hẳn nè, dù em đeo khẩu trang nhưng với phán đoán của tui đó là cô bé có khuôn mặt khá cute, giọng nói mang sức mê hoặc đối với ai yếu bóng vía (may là tui yếu cái khác thôi). Dáng người thì khá cao mình dây cây cảnh. Sorry tui muốn dùng đoạn này để miêu tả ẻm một chút, do cảm giác em rất hợp gu tui, hông lẽ nói em ở đâu anh phi trâu tới đón thì sỗ sàng quá. Thôi ráng giữ vẻ đạo mạo mà nghe ẻm tư vấn các gói, kỳ này chọn gói onsen coi sao. Nghe đồn em #15 đang hot nên mạnh dạn book ngay. Thấy cái gật đầu, cái khuôn mặt tươi cười của lễ tân mà trong lòng muốn "đêm nay anh đưa em về, đường khuya sao trời lấp lánh quá

Thôi giờ theo chân locker chưa đẹp trai lắm lên phòng, đánh giá phòng sạch sẽ, rộng rãi, phòng xông hơi ok. Ngồi được chút thì thấy bóng dáng em đi vào, đập vô mắt là dáng người cao ráo, có da có thịt và khuôn mặt ưa nhìn pha chút dzâm dzâm. Có thể vài bác sẽ nói trông mặt em hiền nhưng cá nhân tui thấy phảng phất cái sự kia hơn. Sao cũng được, chào hỏi bâng quơ rồi em pha nước chuẩn bị vào tắm với tui. Nhìn em từ phía sau tui mừng vì bản thân đã khống chế được cảm giác muốn thực hiện thế doggy quen thuộc

Phần tắm thì bản thân tui có chút lợn cợn, chân thật mà nói em tắm cũng kỹ tuy nhiên bài onsen này chưa thật sự làm tui phê. Và có điều này, gói tui đi chỉ out 1 lần, hoặc trong bồn hoặc trên giường. Tui cũng muốn thử nghiệm trong bồn thế nào, bị cái sao lúc đó cảm giác chưa về (hồn còn ở bên em lễ tân chăng) nên tui có đề nghị em có thể đổi qua giường được ko, nhưng được biết là phải ráng trong bồn. Tui rất hiểu là em đã tung skills, và cũng do quy định nên chả có cách nào khác. Chỉ hi vọng cs nếu được thì nới lỏng ra xem sao để các em có thể bộc lộ thêm, và khách hàng cũng có trải nghiệm tốt hơn. Bãn thân tui dù mỏng manh nhưng chân cũng tương đối dài, gặp em cũng cao to nên vờn nhau trong bồn nhỏ thì nó chưa đạt đc sự thoải mái, góp ý thế thôi. Thì tui cũng ráng và may thay cuối cùng pháo cũng được bắn ra. Ah đây là nhận xét của tui về ngoại hình em ấy:
V1 cam mỹ lai bưởi
V2 có lipid
V3 to tròn
V4 chưa khám phá nhiều lắm vì lý do nêu trên

Lên giường ms khỏe, nhận xét em làm ổn, lực đấm đá tốt nếu bác nào cần người mạnh mẽ. Trong quá trình đó thì tui và em cũng giao lưu trò chuyện. Xong rồi thì tui cũng bận nên về sớm, xuống tạm biệt em lễ tân cái. Lòng thầm nghĩ có dịp đi ngang anh sẽ lại vô gặp em nhé

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and PASSIO

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cơ sở bên em cảm ơn anh vì đã tới cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực cho cơ sở bên em ạ. Hi vọng có dịp sẽ được tiếp đón anh vào lần tới ạ bé lễ tân bên em luôn luôn chào đón anh ạ hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Toyota Takuda

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
85
74
6 ₿
Bé tập trung cho ông lên đỉnh, mà ông nghỉ về bé lễ tân không, chết con bé rồi