Buổi trưa CN "đốt sách" thoả mãng cùng 29

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi melody.dt1907, 2/3/20.

Lượt xem: 2,548

1. melody.dt1907

melody.dt1907 Bé Chưa Biết Gì

Chào toàn thể anh em!
    Một buổi trưa cuối tuần nóng bức làm trong người cũng khó chịu nên quyết định kiếm chỗ nào thư giãn liền nghĩ đến Nhạc Dương Lâu, đây lần 2 đi rồi nên nghĩ lại csvc ok quá nên đi.
    Bước vào làm thủ tục mua vé uống nước chờ xíu kêu a quản lý chọn em nào trẻ xinh tí (cái này chắc gu của nhiều ae), lên phòng bằng thang máy (thang máy xịn nha dùng vân tay mới đi được nên không sợ mấy anh CA tự lên keke), vào phòng lần này loay hoay do không ai mở điện nên thay đồ ngồi chờ em lên mở dùm.
    Em bước vào phòng với vẻ bề ngoài cao tầm 1.6m điện nước tràng trề, trong bộ váy đen ngắn cùng chiếc yếm nhìn 2 đầu ti lộ lên như muốn bay vô bóp liền (phải cố giữ bình tĩnh), em mở phòng xong hơi ướt lên (khô bỏ qua lười muốn hốt em ngay mà), sau đó bước ra ngồi tí khô người em ngồi bên cạnh tranh thủ xoa xoa thằng em khó chịu vl, thằng anh tranh thủ ôm ấp bóp lung tung.
    Vào bồn tắm thì em bắt đầu nude 100% bước vào, wow nhìn em ngon vl, em bắt đầu gội đầu kỳ cọ (thật sự bé làm không kỹ lắm bác nào muốn nói em làm kỹ) xong rồi ngồi trong bồn em giỡn với thằng anh qua giỡn với thằng em phải nói như em bé giỡn với nhau dọc thằng em tê tái khá là lâu đấy rồi mới bước ra,
    Bắt đầu mx khoẻ phần này thì anh em muốn em làm gì kỹ cứ báo do em nó mới làm tầm 1 tuần nên sách vở đốt đâu hết rồi, bắt đầu lật người lại em bắt đầu dùng gel nhưng phải nói bài thái đốt sách quá (ae muốn kỹ cứ nói em nó chứ nhiệt tình lắm), em vừa bú ti thằng anh dùng v1 chà chà thằng em cùng vùng xung quanh rồi bj hj, em nhẹ nhàng hỏi mình "cứ thế này đến hết giờ anh chịu nổi không?" (do mình báo trước anh trâu bò lắm hihi), dĩ nhiên nghe vậy ok liền (anh nào chả muốn), trong lúc đó em bắt đầu dùng cô bé chà chà thằng nhỏ (lần đầu đi mx dc dậy đó) nó sướng vl, em nó nằm trê cạ cu em mình chưa xong kêu thằng anh lên trên đi, bắt đầu cạ tiếp (mình có hỏi nó lọt vô trong thì sao, em bảo không sao em không cho sao anh vô được, kinh nghiệm gớm), phải nói là chọt chứ không phải chà nữa cảm giác như đc tới Z luôn ấy, được tầm 10p mình báo thế này chắc anh không ra nổi đâu, kêu em nó qua bj, hj (muốn ra thế như đang quất lắm chứ ai ngờ mình trâu thế hihi). Em lại bj hj, nhiệt tình dc lúc thì mình ao trong sung sướng (trong lúc sắp out e nó kêu "anh xuất vô miệng em này" nghe khoái vl). Nằm tí tắm rửa trò chuyện tí mới ra về.
    Nhận xét:
    CSVC: ở đây mình cũng có đi nhiều chỗ nhưng chỗ này thuộc dạng hiện đại ngon (bồn tắm nằm hiện đại lắm).
    về Em 29 thì em mới làm một tuần nên bài vở em còn yếu mong cơ sở đào tạo thêm (đây cũng là lý do mình nói đốt sách), nhưng được cái nhiệt tình với độ dâm của em thì chỉ có thể diễn tả toàn em nó chủ động cho chỉ cho mình làm luôn (cái này mình khoái lắm ).
    v1: cam việt lai mỹ đã tay
    v2: tí lipit
    v3: săn chắc bóp sướng vl
    v4: nước non đầy đủ.
    Tổng kết: Thoả mãn chắc lần sau muốn được gặp em 29 để đi sâu hơn tí (không biêt em có cho không hêhê). mình đi vé 900k.

Đang tải...
  2. An9x

An9x Bé Tập Massage

Bác thật may mắn. Kk

melody.dt1907 thích bài này.
  3. Betapmasssage

Betapmasssage Bé Tập Massage

Èo để bữa nào test bé này phát

4. melody.dt1907

Đi là có ấy mà
    Nên thử kaka

5. LoveLife

LoveLife Bé Tập Massage

tic 900k được bao nhiêu shot bác??

6. melody.dt1907

Không giới hạn nha bác muốn ra lúc nào nói em nó, chắc 2 shot bác véo rồi, em nó cũng véo luôn chịu gì nỗi hehe

7. Con Cặc Lỏ

Con Cặc Lỏ Bé Chưa Biết Gì

900k sao lại 1 shot phí bác ơi kkkk :D

rhinoman11122 thích bài này.
  8. Selane

Selane Bé Thích Massage

Trùi, cạ cạ, cô bé cạ thằng bé, nghe thôi đã n... .
    Thank bác đã report hihi