Buổi trưa cùng bé M An Thuận Phát

Lượt xem: 2,432

Chuột bạch đi massage

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/20
Chủ đề
3
12
3
0 ₿
Trưa đi công tác từ nhà bè lên. Nắng nóng, mệt, kiếm chổ nghỉ ngơi đầu giờ đi làm tiếp. Nghỉ bụng lâu nay ngứa ngáy trong người, ăn tô phở rồi quyết định ghé ATP cho gần. Nhanh tay lấy code. Đến nơi, tầm trưa nên vắng, mình ên. Vào làm thủ tục, giảm 50k, bo luôn cho locker, do lần đầu tới đây random, cu locker chơi mình, bo rồi mà vẫn kêu bé xôi thịt, đứng tuổi vào, ko hài lòng nên đổi. Ngồi xông hơi 3ph thì bé khác vào, lolita xuất hiện. E nhẹ nhàng dễ thương, bước vào là mình ra ngoài ôm em liền. Ko hiểu sao bạo dạn cuối xuống hôn em cái, rồi xuống ngực luôn. Phần khỏe thì ko đặc sắc gì, cũng như ai với ai, đi thái mà cũng ko thấy chà ngực gì cả, nói chuyện đấm bóp hồi chuyển qua thư giãn, phải nói mê ẻm từ lúc em cởi zú, người nhỏ mà zú ko nhỏ, săn chắc, ti hồng tí xíu. Bú bóp thoải mái nhé. Hôn môi cuồng nhiệt như người yêu. Tiếc là ẻm ko cho khám phá v4, ẻm bảo còn con gái, hihi. Thôi kệ, ôm bú liếm tiếp. Ẻm hj, ko bj nha ae. Dc cái teen, trẻ con. Mình ôm bú bình miết trong lúc ẻm hj, out sau 15ph...ra rồi mà ẻm vắt kiệt ko còn giọt nào, phế thật. nghỉ mệt chút ẻm tắm lại, em xin ôm cái trước khi ra về. Đây cũng là số đáng để ae khám phá.
Đánh giá:
Csvc: tạm ổn so với mặt bằng chung
Ktv: 7/10
Face: khả ái
V1: 9/10 cam việt
V2: thon gọn
V3: nhỏ, chắc
V4: ko đc phép, huhu
Cám ơn ae cho lần đầu đăng bài

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
bác đi vé nào, có khi do vé đi không không các khoản đấy.