Buổi trưa cùng pé ten

Lượt xem: 1,686

Thích_Khám_Phá

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/6/19
Chủ đề
15
48
23
36
0 ₿
Xin chào ae đồng dâm !!!

Hôm nay vừa bàn giao công việc ở Q10, trời nắng nóng, ghé vào quán cafe trên đường 3/2, lướt sơ qua các diễn đàn thấy ae đang report các bé ở Minh Long, mình cũng nghe tiếng Minh Long khá lâu, nghe nói Minh Long đang thay da đổi thịt và trở lại lợi hại hơn xưa. Thế là phi con ngựa sắt đến ML.

Đúng là cơ sở đang nâng cấp toàn bộ, khoát lên mình bộ giáp mới, không dài dòng nữa vào vấn đề chính đây:

CSVC good : 9đ (vì chưa hoàn thiện)

Nhân viên phục vụ và lễ tân chăm sóc tận tình

Gặp lễ tân mua vé Thái 500k, code còn 400k

Phòng mới, đẹp, khá lãng mạng với dây đèn led mờ mờ ảo ảo

Đúng là trang thiết bị mới nên vào xông hơi cực đã, Mình xông hơi được 10p, pé giọng thánh thót “EM Chào Anh” giọng nhẹ nhàng ấm áp, ôi sướng tai.

SBD: 10 (ramdom)

Face: 9đ (dễ thương, ưa nhìn)

V1: to, bóp sướng tay, đẹp (đối với minh)

V2: vong eo ôm sướng như người yêu

V3: doggi khỏi chê vào đâu đc

V4: như hồ thủy lợi

Mass khỏe: tuy nhỏ hơn đấm có lực, tua nhanh phần này, ko để ae nôn nóng

Mass mệt: giấy phút quan trọng đã đến, vì bưởi to đi thái cảm giác thật tê tái, đi đến đâu thằng em nhỏng đến đó (hihi), ôi cái lưỡi đê mê, lướt nhẹ dưới lên trên, đến ngã ba tình yêu ôi hồn vía lên mây. Cái tay mình nó hư gì đâu, ko nghe lời mình nữa, nó đi tìm đồi núi đôi của pé, rồi khám phá khe suối, ai ngờ đâu khám nhằm hồ thủy lợi. giây phút giao thừa đã đến, bắn pháo hoa.

Tic: 400k code

Tip: 6xxk (vì độ nhiệt tình, vui vẻ)

Ninhtich333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/5/19
Chủ đề
0
26
4
0 ₿
Oi chúc mừng bác nhé

Thích_Khám_Phá

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
12/6/19
Chủ đề
15
48
23
36
0 ₿
cám ơn anh em đã quan tâm, hnay cuối tuần mình định chiều nay ghé thăm số mới đây, hbua thấy còn mấy pé ok lắm