Q.1 - Buổi trưa đê mê với bé 262 - Người tình trong mộng | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Buổi trưa đê mê với bé 262 - Người tình trong mộng

Lượt xem: 434

RedDemon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/5/24
Chủ đề
2
15
12
TPHCM
0 ₿
trải nghiệm lần đầu mệt lên mệt xuống từ Dubai Luxury ACE từ bé 262:
- Nhân dịp buổi trưa nắng cực quá, đi loanh quanh 1 hồi thì lại muốn tìm kiếm 1 nơi nghỉ chơi giải tỏa căng thẳng mệt mỏi, thì như có tín hiệu của vũ trụ, địa chỉ ACE hiện lên trong tin nhắn, thế là lên đường trải nghiệm thôi.
- Đối với mình, ấn tượng đầu tiên là csvc khá đẹp và xịn, vì đã biết mình sẽ làm gì nên trước khi đến mình đã nhắn trước và được giới thiệu bé 262 mới và cũng rất được ưa chuộng, thế là book luôn khỏi suy nghĩ.
Sau vài phút thì mình được dắt lên phòng, nếu ai đã đi Dubai thì sẽ biết chiếc quần vàng huyền thoại, kakaka, sau khi thay đồ thì mình vào phòng xông hơi 1 tí cho bớt "nắng cực" và đợi bé. Khoảng 5p thì bé lên, trong làn hơi mờ ảo thì thân hình như thần vệ nữ của bé ẩn hiện làm mình không còn hứng thú xông hơi nữa, Bé chào mình mà giọng nói ngây ngất dễ thương như người tình đợi sẵn ở nhà - Sướngggg.
Bé mời mình ngồi và bắt đầu tâm sự chuyện đời chuyện người, trong lúc đó bé không quên chăm sóc luôn thằng nhỏ đang dậy sóng tìm công bằng, bé thấy mình ko đợi được nữa nên nói bé dắt vào tắm. Phải nói rõ là bé cười rất tự nhiên, không gượng ép, làm mình tự nhiên cảm thấy ngại ngại khi nhìn thẳng mặt bé luôn, kakakaka. Kỹ thuật trong bồn không còn ji để nói, mình out shot 1 trong sung sướng với chiếc lưỡi không chê vào đâu được và giọng rên cực phê của bé. Phần này mình chấm bé 10/10, dáng người đúng gu mình nữa 100/10.
- Tiếp theo đến phần massage khỏe, bé làm lực mạnh vừa đủ, các phần từ đầu đến chân bé rờ đến đâu là khỏe đến đó, đặc biệt bé làm phần cổ vai gáy rất ưng. 10/10 cho phần khỏe.
- Sau khi phần khỏe thì sẽ đến tiết mục đặc biệt tiếp theo, lúc này mình mới có cơ hội nhìn ngắm thân hình đúng chuẩn Gu, tưởng tượng trong đầu biết bao nhiêu thứ thì bé làm mình tỉnh mộng bằng phần chà nuru không còn ji để nói nữa, V2 của bé căng mộng chà đến đâu mình cảm nhận được đến đấy cực phê, kèm thêm giọng nói êm êm ngọt ngào của bé làm thằng em trai 1 lần nữa đòi quyền bình đẳng. Bé thấy vậy cũng không đợi thêm mà quay qua 69 luôn. Các bác ạ, lần đầu mình thấy nước nôi ở đâu mà lênh láng như vậy, với màn BJ cực kì hài lòng và thằng em out trong sung sướng ngất ngây con vịt quay. 10 điểm không có nhưng.
Chốt lại:
V1: 10/10
V2: Không ngân mỡ, 10/10
V3: vừa tay, 10/10
V4: nước nôi tràn bờ đê

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
88
384
302
0 ₿
dạ cám ơn anh đã ghé trải nghiệm và cho đánh giá ạ,hẹn anh dịp khác ạ,chúc anh một ngày tốt lành