Buổi trưa Hài Lòng nhưng chưa Hoàn Hảo cùng bé 34

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi melody.dt1907, 25/2/20.

Lượt xem: 753

1. melody.dt1907

melody.dt1907 Bé Chưa Biết Gì

Chào toàn thế anh em, hôm nay lần đầu mình đi ở NDL (tính ra đi mới vài lần ma mới :))
    Trưa nay trời thì nóng chạy ngoài đường thấy khó chịu thế kiếm chỗ nào thư giãn, thế đắng đo 1 hồi quyết định vào Nhạc Dương Lâu, vừa vào gặp lễ tân Nam nên thấy ngượng ngượng (do mình đi dc vài ba lần nên chưa kinh nghiệm lắm), được anh locker tư vấn các gói mình chọn gói 900k (ra bao nhiêu cũng được 2 lần dạn trâu bò rồi).
    Được dẫn lên phòng (random nha tip locker gu dễ thương) vừa vào thấy csvc đẹp rộng rãi. Mình bước vào thay đồ xông hơi liên cho nó mát tranh thủ để em lên chờ mình (mình không thích để con gái chờ à nha hihi). Vô xông ướt ok phòng tắm đứng kết hợp, chuyển qua xông khô hơi thất vọng máy hư hay sao chả nóng tí nào mình ra luôn ngồi tí em bước vào, thật sự hài lòng về ngoại hình vô cùng, mặt xinh dễ thương là khoái rồi (ngoại hình nhận xét sau), còn mặt áo yếm, váy đen nữa chứ nhìn kích thích vô cùng.
    Em vào kêu mình lại ngồi ghế tâm sự tí, ngồi thì khăn mìn ướt nên em kêu cởi ra haizz mình hơi ngại tí cũng làm theo luôn thế là vừa nói chuyện em vừa xoa xao thằng em thằng anh thì thích rồi nha. xong em kêu đi vô bồn em tắm, vào nằm cảm giác em sắp cởi yếm với váy, thế là mình cứ nhắm mắt cho bất ngờ, em từ từ ra phía sau gội đầu cho mình, mình nhìn em theo tư thế ngược đầu, chời ơi là chời trắng trẻo dễ thương ghê luôn, ti thì hồng hồng nhỏ nhỏ đã thế không biết. Xong em vào bồn kỳ lưng cho mình, rồi em ra phía trước trong bồn tắm luôn tắm táp kỳ cọ cho thằng anh làm thằng em cũng nôn nóng chờ tới lượt cuối cùng trời không phụ mong muốn thằng em, Bé kỳ cọ thằng em rồi bj hj đủ cả bj có phần nhiều hơn em kêu ra 1 cái nha ok liền, bé làm liên tù tì không được cho ngồi lên thành bồn bj, hj tiếp nhưng thằng em lù đòn không chịu ra thế là thôi để lên giường.
    Lên giường mình bỏ qua đá nóng luôn em mx khoẻ mình nằm ngửa cho máu, trong lúc mx tay vẫn cứ tranh thủ sờ mó (em nó khá thoải mái) v1 bóp bóp sở ti hồng hồng nó đã làm sao, chuyển qua mx mệt em đi thái bằng luỡi với v1 công nhận phê ghê đi đến đâu phê đến đó, tay em vẫn tranh thủ sờ mó thằng em, rồi em chuyển xuống với quyết tâm cho thằng em vẫy cờ trắng, em tung ra tuyệt kỹ hj, bj lúc cán nhẹ đến dồn dập rồi lại nhẹ ... cứ thế phê vãi. Tay thằng anh vần cứ sờ mó v1 rồi hung hăng tiến đến v4 nhưng xui vl tập 2 (tập 1 máy xong khô fail) em mới tới tháng xong không cho vô chỉ dc sờ sờ ở ngoài cảm giác cũng dc mềm, không vô nên chả cảm thấy nước buồn, lại còn không được 69 (gói này có 69 nha ae). Trong lúc bj, hj dồn cũng tranh thủ kéo em lên bú bình, cảm giác ti bé bé hồng hồng cho vô mồm như muốn nuốt luôn ấy. xong xuống hạ gục thằng em nhưng không hiểu sao hnay nó lì quá hay em nó làm chứ đủ đô thằng em (thằng anh cũng phê rồi) lỳ lợm không ra chắc tầm 40p ấy thế em đành bó tay vì hết giờ (cảm giác thằng em không đầu hàng bực bội lắm).
    Thế vào tắm lại với em, thấy em xinh quá xin tí cháo lưỡi mà em không cho (bác nào có kn cho em hỏi sao vậy). xong thì ra về với sự hài lòng nhưng chưa phải hoàn hảo (không ra được sao mà hoàn hoả được).
    Nhận xét bé 34
    Dáng người múp máp mình thích
    v1 cam sành đã tay
    v2 mỡ xíu ôm đã lắm
    v3 doggy khỏi chê
    v4 do chỉ khám phá bên ngoài nên chỉ có thể nói gọn gàng mềm mại.
    về phần giao tiếp do mình người cũng mới nên hơi ngại gặp bé cũng ko nói nhiều lắm nên hơi buồn (mong bé cải thiện chứ mình thích đùa giỡn lắm).
    Góp ý mong cơ sở kiểm tra lại csvc định kỳ.
    Nhân tiện bác nào cho hỏi số anh quản lý (tên Tùng) mình hơi ngại nên chưa dám hỏi, để đi lần nữa.

Dragondn and LoveLife like this.
    Đang tải...
  2. LoveLife

LoveLife Bé Tập Massage

Ngon trym nha bác!!
    nhưng mà ko trọn vẹn thì chán lắm, nghe bác kể thà đi vé 500k hay 700k cho rồi....
    hy vọng bác sớm dc đền bù.

melody.dt1907 thích bài này.
  3. robotbua

robotbua Massage Chuyên Nghiệp

Nghề nghiệp:
    Ẩn cư tiểu sa di
    Ngại ngùng boy,kekkeyociexp45

melody.dt1907 thích bài này.
  4. melody.dt1907

melody.dt1907 Bé Chưa Biết Gì

Không có 5xi

5. melody.dt1907