Buổi trưa khám phá tại MS Luxury với em số 11

Lượt xem: 3,660

yakul2701

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/8/19
Chủ đề
3
93
5
0 ₿
Thân ái kính chào các AE trên congdongmassage
Lần đầu đăng bài nên có gì sai sót mong các AE bỏ qua.

Hôm nay hoàn thành sớm được công việc nên tranh thủ phi con ngựa sắt đã vừa tròn 10 năm mấy tháng tuổi từ Thủ Đức qua Gò Vấp để đến được MS Luxury giải trí (cũng chẳng tốt lành gì vì hôm trước ngày 14/01/2020 cũng đã đọc được tin MS Luxury KM 50% nên ham hố vác xác đi giữa trời "nắng cực" khám phá). Sau khi len lỏi luồn lách trên con đường Quang Trung ngập ngụa xe cộ và nắng gió thì lúc 13g55 cũng đến được địa điểm cần đến.
Vừa chạy xe vô bỗng thấy giật mình chột dạ vì thấy chỉ có "cô đơn mình anh", thôi kệ lỡ đến rồi thì đành lao vào luôn thôi chứ sao (không lẽ quay xe bỏ chạy, như vậy mất mặt sao). Được một anh tạm gọi là Tiếp tân giới thiệu các gói từ 1t2 đến 300K, mình chọn gói onsen1 (có tắm chung) giá 500K giảm còn 250K.
Trên đường lên lầu 2 (bằng thang máy, chứ đi thang bộ là xỉu tại chỗ vì chạy xa quá mà) ảnh có hỏi gu của mình thích em nào, thì mình nói là hệ cam, mặt xinh chút là được.
Vô phòng ngồi chờ khoảng 5ph thì em vào, mặt cũng được (theo đánh giá chủ quan của mình), rồi cũng công ướt, xông khô, trong lúc đó thì em xả nước đầy bồn để chuẩn bị tắm với mình.
Bình thường thì mình hay đi theo kiểu: Xông hơi -> Thư giãn -> Mát xa -> Tắm, em kêu mình nên tắm sau khi xông hơi để cho sạch để em còn tắm với anh và chút em còn MS Thái cho anh nữa. OK em thôi, dễ dụ mà.
Thế là à lê hấp nhảy vào bồn ngâm mình chờ em vào chung, em cũng cởi đồ vào chung, mình thì nằm dưa lưng vào bồn, em thì ngồi giữa hai chân mình, hai chân em co lại che ngực. Em rửa thằng em của mình cũng khá kỹ. Em cũng có HJ trong bồn nhưng mình nói để dành lúc thư giãn.
Em hay lấy tay vừa che vừa đỡ ngực, ngực em này mềm và xệ do em nói là em đã có con nên như vậy nhưng được cái vòng 2 và 3 thì cũng ổn.
Đến phần thư giãn thì em liếm từ chân lên ngực và thoa sữa dưỡng thể (theo như em nói) để chà Thái phần lưng được khoảng chừng vài phút; sau đó nằm ngửa lại em cũng liếm từ dưới lên và thoa sữa dưỡng thể chà Thái tiếp vài phút (cảm giá thấy hơi nhanh)
Đến phần cao trào thì em BJ khoảng 90% và HJ khoảng 10% nhưng thú thật là mình không cảm thấy được đã cho lắm. Bình thường mình chỉ chịu được tầm 1ph30 đã out, còn lần này được những hơn 2ph , tự vấn lương tâm không lẽ ta thành siêu nhân rồi sao nhưng sau khi out rồi cũng vẫn chưa thấy cảm giác lên "đỉnh" nên thấy cũng hơi thất vọng chút (về nhà gác chân lên trán suy nghĩ tìm nguyên nhân).
Phần kết cũng như cũ, tắm lại rồi mặc quần áo ra về. Không quên tip em bằng với vé gốc.
Tổng thiệt hại: 750K cho một buổi trưa "nắng cực"

Đôi dòng văn dở chữ dốt đóng góp cùng diễn đàn. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển và chúc các AE nhiều sức khỏe để tiếp tục công cuộc khám phá.

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991 and Lươn Chúa

devilstock

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/4/14
Chủ đề
9
210
39
0 ₿
cái dễ gây cảm xúc nhất là v1 và service. có vẻ k có cảm giác rồi

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Lại chiêu che vú nữa hả..gò vấp bùn nhỉ...

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
gò vấp xệ đều trên mọi mặt trận hả trời :(

hieu123

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
14/1/20
Chủ đề
2
265
61
32
0 ₿
Êm.này đẹp.không Bác
Có khám phá vòng 4 không

huyle59

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/19
Chủ đề
1
72
7
27
0 ₿
tình cảm hên xui tùy bé nhỉ, mà luxury rẻ thế, hôm nào gần đó sẽ qua thử =))

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Đi massage ngó và sờ vú với bướm mà em che mất thì đi làm gì?