Buổi trưa làm chuột bạch với số 10 – Cường Thanh 3

Lượt xem: 11,749

Kenn@

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
23/11/20
Chủ đề
8
60
8
0 ₿
Chào toàn thể ae ngày mới,

Check em này đã lâu nhưng nay mới có thời gian viết report, nghe giang hồ đồn bên Cường Thanh 3 có mấy em xinh tươi nên tranh thủ buổi trưa giao hàng xong, làm chuột bạch xông vào check thử có như lời đồn không?
Gửi xe dưới hầm, leo lên sảnh gặp bạn quản lý niềm nở giới thiệu các gói dịch vụ bla..bla.., chọn vé 700k được phục vụ dẫn vào thang máy lên phòng. Ấn tượng đầu tiên khi bước vào phòng sang trọng, sạch sẽ, csvc mới toàn bộ. Trong phòng xông qua màn hơi mờ ảo thoáng thấy dáng em bước vào, cao ráo thọn gọn, em pha nước bồn tắm đi qua đi lại như nôn nóng chờ đợi được phục vụ mình.

Bước ra khỏi phòng xông, được em đón tiếp bằng nụ cười nhẹ nhàng với tiếng “chào anh”, lần này thì được nhìn kỹ dáng em hơn: cao ráo, thon gọn với cặp ngực lấp ló sau chiếc áo kimono, ngồi nghỉ uống nước trò chuyện cùng em mới biết là em số 10.
Em mời mình sang bồn tắm, em thoát y 100% vào bồn tắm cùng mình, em thoa sữa tắm cho mình và dùng cặp ngực của em du lịch khắp người mình, ngực em vừa tay mình nhìn rất phấn khích, em bj trong bồn làm thằng em mình xém phọt nhưng kiềm lại được.

Sau đó em mời mình sang giường, màn sấp em trườn từ chân lên đến tai, màn ngửa đường lưỡi của em du lịch khắp người mình không chừa chỗ nào ta nói nó phê không tả nổi, chưa dừng lại ở đó em dùng ngực tiếp tục du lịch khắp người mình đặc biệt là cặp ngực của em oanh tạc chỗ thằng em của mình rất lâu làm thằng em dựng đứng, em dùng mông massage thằng em mình làm nó càng phấn khích, cứng ngắt, bất ngờ em bj sâu thằng em làm mình rùng mình phê lim dim mắt tận hưởng, em bj nhẹ nhàng đều đặn không hối thúc nhé (thi thoảng em ngậm lấy cặp trứng cút của mình như muốn nuốt nó), sau 5 phút cầm cự mình đành chào thua, thằng em khóc oà trong sung sướng. Tắm rửa lại lần nữa, em hôn tạm biệt mình. Hẹn gặp lại em số 10 ở CT3 với kỹ năng nuru điêu luyện làm anh xém quên lối về.

KTV: 10
Csvc: 9,5 đ sang trọng, sạch sẽ, nội thất mới.
V1: 8 đ vừa tay, hồng hào.
V2: 9 đ thọn gọn
V3: 8 đ cân đối với dáng em
V4: không check nên không quánh giá.
Tổng cộng: vé như trên + Tip=tic..kk

P/s: Hơi khó tìm địa chỉ nếu không để ý kỹ.

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
CT có cả video clip hướng dẫn đường đi đó.

zen master

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/3/21
Chủ đề
0
6
0
0 ₿
Công nhận chỗ này hơi khó tìm, nhưng bù lại được cái kín đáo, không lộ liễu, cũng là cái hay.